Sheikh Ponda ajeruhiwa vibaya baada ya kupigwa Risasi mjini Morogoro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Ponda ajeruhiwa vibaya baada ya kupigwa Risasi mjini Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi wa Nassa, Aug 10, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. N

    Ntemi wa Nassa Member

    #1
    Aug 10, 2013
    Joined: Aug 6, 2013
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda wa kama dakika 20 zilizopita mjini Morogoro, Sheikh Ponda amepigwa risasi.

    Dhahama hiyo imempata baada ya kushuka kwenye taxi ambako kulikuwa leo akiendesha mhadhala baada ya mhadhala huo kukawa kama kuna maandamano kueleke barabarani, gafla polisi walitokea na kuanzanza kutawanya wakati huo yeye alikuwa hayupo.

    Ndipo muda mdogo akawasili akashuka na akapigwa risasi.

    [​IMG]


    ---------------
    UPDATE 1:
    ---------------

    Haijulikani hali yake. RPC, Faustine Shilogile, anasema hali ni shwari ila Ponda hajui hali yake Maana polisi walizuia gari la Ponda wamkamate, lakini wananchi wakaanza kushambulia polisi ndipo wakarusha risasi hewani kutawanya watu, lakini wananchi wakamtorosha. Anasema taarifa ni nyingi za uongo, hakuna watu polisi wala hospitali waliozingira na anaomba anayejua alipo atoe taarifa.

    ==================================
    UPDATE 2 (Media nyingine za Tanzania):
    ==================================
    =========================
    UPDATE 3 (Shuhuda):
    =========================
    =========================
    UPDATE 4 (Shuhuda #2):
    =========================
    =========================================
    UPDATE 5 (Vyombo vya Habari vya Nje):
    =========================================
    =========================
    UPDATE 6 (August 11, 2013):
    =========================
    Sheikh Ponda amefikishwa Hospitali ya Taifa Muhimbili kitengo cha Mifupa (MOI). Inadaiwa risasi ilipenya na kusababisha fracture ya mfupa mkubwa wa Mkono.

    [​IMG]
    Kiongozi wa Jumuiya na Taasisi za Kiislamu Tanzania Sheikh Ponda Issa Ponda akiwa amelazwa kwenye chumba maalumu katika taasisi ya mifupa Muhimbili (MOI), muda mfupi baada ya kufikishwa hospitalini

    View attachment 106642

    [​IMG]

     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2013
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Polisi na CCM watahakikisha kila nayewapinga anauwawa kabla ya 2015....Lakini sasa ndugu zetu waislam wakafumbua macho, wakayaona udhalimu wa CCM na polisi wao. Hapa wamevuka mipaka. Sheikh Ponda amekuwa akiwa akitafutwa sana. Hapa watasema ughaidi kama kawaida yao

    Sitashangaa CHADEMA wakitwisha hilo gunia la mchanga !
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2013
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Walimtaka Muheshimiwa..... hukumu ni hapahapa duniani. UTAVUNA ULICHOPANDA. Polisi ni Kiboko, kama ni kweli.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,776
    Likes Received: 8,711
    Trophy Points: 280
    Mhuu.!!!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,607
    Likes Received: 5,654
    Trophy Points: 280
    Copy. Ritz muhumu kwa chama
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MWAGONA

    MWAGONA Member

    #6
    Aug 10, 2013
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akiwa kwenye muhasara maeneo ya uwanja wa ndege mjini hapa amepigwa risas ya kifua na sasa amepelekwa hospital ya mkoa hapa morogoro
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2013
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 6,003
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Mbona afadhali kuishi Somalia sasa!
     
  8. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6,385
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Japo namchukia Issa Ponda sifurahii hata kidogo kama amepigwa risasi na polisi. Huyu mtu ilitosha kumuweka lupango kwani alipatikana na kosa la uchochezi ila dola ikamuachia na yeye kuendelea na kile asichoweza kuacha..."uchochezi wa kidini'
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2013
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Habari hii ni kweli au ni uzushi? Kama ni kweli I think for the first tym nitakuwa against Mwema
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,776
    Likes Received: 8,711
    Trophy Points: 280
    Ninawasiwasi na uhai wa Dr. Slaa!
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2013
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Kweli hii kauli ya ''wapigwe tu'' kweli tutaisha
     
  12. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Harufu ya hatarii

    "Nchi ngumu hii"
     
  13. m

    mawenge JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2013
    Joined: Nov 26, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwili unasisimka
    .
     
  14. b

    bagi JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 744
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    balaa police watamaliza watuu
     
  15. Mathenge

    Mathenge JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2013
    Joined: Jan 25, 2013
    Messages: 567
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    Daah! mi napita!
     
  16. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2013
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,198
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Hakukuwa na watu???
    Alikuwa jukwaani??!

    Distance gani!! Mpigaji alikuwa kundini au ni long range???
     
  17. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2013
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    -Ha! ha! ha! ha! ha! ha!.....Hii noma sana kama vipi. Mkuu, waite basi wale mambululaz wetu waje hapa kumwaga pumba, hau hii thredi ni nzito sana? Kama vipi naungana na wewe Mwema aondoke madarakani
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2013
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    VITA HAINA MACHO. Ni Upepo utapita......... Kesho wataendelea kuuwa Upinzani na Wadanganyika.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,071
    Likes Received: 11,553
    Trophy Points: 280
    mmmh
    wewe hupo eneo la tukio?
    umeona akipigwa risasi?

    hii habari sidhani kama imeshathibitishwa
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2013
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,852
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wale waliouwawa na polisi the other days hawakuwa watu?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...