Sheha wa Tomondo - Zanzibar amwagiwa tindikali!

Sheha wa Tomondo - Zanzibar amwagiwa tindikali!

Wanahaha kutuhamisha mtwara
i) Aliyekamatwa na bange wamemtorosha
ii) sheha kamwagiwa tindikali
iii)
iv)
.
.
.
X) KIKWETE KUJIUZULU

MENGINE YOOTE MBWEMBWE TU
BILA HIYO YA MWISHO KUTOKEA MTWARA HATUTAHAMA!
 
Sasa DNA ya nani inachukuliwa hapo? Kwani mhusika alimgusa? Wonders shall never end!
Kama aliyemwaga hiyo tindikali, alitupa kifaa alichotumia hapo hapo, nazani polisi wanachotaka kuchukua ni Finger Prints na sio DNA!
 
Kaka sio kweli kuwa huyu mtuhumiwa wa mauaji anacheka kwa kujivunia juu ya alichokifanya, kicheko hakitabiriki, kuna wakati unaweza ukacheka kutokana na mshangao ni vigezo vpi yy kahusishwa na tukio hilo huku akiwa hana nguvu ya utetezi ambayo itawafanya waliomshuku kuelewa ukweli, au pia hasira znapozdi ukakosa maamuzi unaweza kucheka na mingi mengineyo.
sasa mkuu tuchukulie kwamba jamaa kabambikiwa kesi; hivi hili ni jambo la yeye kuhuzunika au kuchekelea? imagine siku kuna ndugu yako kauawa (mungu akuepushie; ni mfano tu) Halafu baadae akakamatwa mtu anaedaiwa kuwa ndio kamuua ndugu yako kipenzi, halafu anafikishwa mahakamani huku na wewe unamshuhudia na anaonekana wakati wote anacheka kweli meno yote nje (awe anacheka kwa hasira, furaha, mshangao, huzuni au kwa sababu yeyote ile) wewe utamtafsiri je?
 
yote zuga tu halafu wachore kikatuni wakamkamate mvuvi safari hii,,,,mwenzao muuza bangi wamemtorosha

Ndugu me nahc wameshammaliza na kumfukia ili labda asitoe ushahidi wa walionyuma yake....nahc tu jamani...
 
This act can never be justified.
It is too inhuman.
May the victim be heeld in the name of Jesus Christ of Nazareth.
Lets all say Amen.
 
nyie mnaouliza kuhusu dna ni kwamba chombo kilichotumika kubeba acid kilikutwa eneo la tukio, so its obvious kuna fingerprints za mtuhumiwa
 
Ili hawa masheha waepukane na kadhia hizi za kushambuliwa, hwana budi kujifunza kuwatendea haki wananchi wa shehia zao kwa kuwapa haki zao za msingi kama vile vitambulisho vya mzanzibari. Kinyume chake acid, maanga ndio vitakuwa nyimbo za kila siku kwa ZNZ.
 
Sasa DNA ya nani inachukuliwa hapo? Kwani mhusika alimgusa? Wonders shall never end!

Soma story yote usikurupuke, mmeambiwa chombo kilichotumika kimekutwa eneo la tukio ndo hicho kitatoa 'fingerprints'. .
 
Siku hizi naona kuna watu wanaona kama uhalifu ni sifa. Kuna mwanasaikolojia nilimsikia siku moja anasema "Kuna mtu hawezi kulala akapata usingizi kabla ya kufanya uhalifu.Uhalifu unakuwa uko ndani yake".Sasa haya matukio ya namna hii kwakweli yanatia shaka.Kinachonisikitisha ni kwamba yule jamaa alieshitakiwa kwa tuhuma za kumpiga risasi Padre Mushi; wakati wote anapofikishwa mahakamani huwa anakuwa anacheka sana! sasa najiuliza kinachokuwa kinamchekesha hasa ni nini na kuna haja gani ya kucheka mahakamani huku akikabiliwa na kesi ya mauaji! je; anajivunia alichokifanya!

tatizo lipo mahakamani,kwa kiasi fulani hadhi ya mahakama imeshuka,huoni hata wanaotuhumiwa kwa ufisadi.utekaji nyara huwa wanacheka tu,kwa sababu pesa zao au wadhifa walio nao utawasaidia kutoka kwenye tuhuma hata kama za kweli
 
hata mbuyu ulianza kama mchicha roma haikujengwa kwa siku moja ipo siku tutafika tu kama naigeria leo tunaona kawaida tutazoea na kuona hali ya kawaida baadae na ni moja ya utamaduni wutu kuuana waislamu kwa wakristo naona mbegu inamwagiklia vizuri na itaota tu hii maana ardi inarutuba sana
 
Sheha Mohamed Omar wa Tomondo-Unguja amegwawiwa tindikali leo asubuhi na mtu asiyefahamika, ila kikopo kinachosadikiwa ndicho kilichotumika kuwekewa tindikali hiyo kimeokotwa eneo la tukio, mgonjwa yupo hosp ya mnazi mmoja znz, hakuna mtu anayeshikiliwa hadi sasa kutokana na tukio hilo

source: habari za saa na Isaack Mpayo ITV

Ni SHEHA sio SHEHE wana jukwaa!
 
Wanageresha tu hao, mbona shekhe tindikali lakini mapadri ni Risasi wanapotezea eti?
 
Back
Top Bottom