SHARO MILIONEA-Kwanini?


Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
What happened?
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,757
Likes
2,968
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,757 2,968 280
Kijana ameondoka mapema sana, japo kifo hakina umri lakini inauma sana kwa kijana wa umri ule, maisha ndio yanaanza, wazazi wanapumua wakijua sasa kijana anawasaidia katika hii ziki ya TZ, wasanii nao wanajua mtu fulani ameongezeka katika fani huku wengine wakifikiria jinsi ya kupata maujanja toka kwa Sharo, ghafla kijana anazimika kama mshumaa anatuacha tunaulizana, tuna majonzi tunatafuta mchawi lakini ndio hivyo MUNGU amempenda zaidi..........tuliobaki tumuombee na kukumbuka kuwa hapa duniani tu wapitaji........R.I.P SHARO......Binti yangu wa miaka 2 anapenda sana msemo wako wa kule hakukaliki men ananifanya nacheka kila wakati.
 
L

lasix

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2011
Messages
407
Likes
82
Points
45
L

lasix

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2011
407 82 45
Ooh mamaa!so sad,rip sharo.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,011
Likes
14,814
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,011 14,814 280
Hii dunia mmmmh its sad mtu amejitahidi hadi kufika hapo alipo na kupoteza ndoto zke zote kwa muda mchache. Bwana awe na ndugu,jamaa,marafiki kwenye huu wakati mgumu
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,418
Likes
1,296
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,418 1,296 280
Mshkaji ameniuma sana aisee,nakumbuka filamu ya kwanza kumuon ilikuwa ni komedi moja hivi inaitwa CHABO ame-akti na muhogo mchungu miaka ya 2009 au 2010 hivi kuanzia hapo nilitokea kumkubali sana,sasa hivi mambo yake yapo kwenye pic anapiga deal za maana na makampuni makubwa kama Airtel ndiyo haya yanamkuta duh!Kwakweli tujiandae ndugu zangu kifo hakipigi hodi wala haki-beep. R.I.P Jembe langu la ukweli.
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,934
Likes
153
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,934 153 160
Huna Taarifa! ... Fredrick Sanga

Msanii/Muigizaji/Mchekeshaji Hussein Ramadhani Mtioeti (27) maarufu SHARO MILIONEA amefariki dunia katika ajali ya gari jijini Tanga.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Tanga, Prudence Masawe, amethibitisha kutokea kwa ajali na kusema kuwa marehemu amefikwa na umauti baada ya gari lake aina ya Toyota Haria lenye namba za usajili T478DVR kuacha njia na kupinduka.


sharo-milionea.jpg




gari.jpg


Hili ndilo gari aina ya Toyota Harrier lenye namba T278 BVR ilipinduka na kusababisha ajali iliyopelekea kifo cha msanii Sharo milionea USIKU WA JANA MIDA YA SAA MBILI USIKU

127.jpg


212.jpg
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,934
Likes
153
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,934 153 160

 
Last edited by a moderator:
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,934
Likes
153
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,934 153 160
 
Last edited by a moderator:
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,968
Likes
7,606
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,968 7,606 280
Asante sana Dotworld.Nimefarijika sana...
 
K

komamgo

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
1,064
Likes
472
Points
180
K

komamgo

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
1,064 472 180
Mwigizaji Bora katika matangazo ya AIRTEL hasa kwenye matangazo ya Kuhamia Airtel
Ameaacha umahili wake kwetu
Mungu na aiweke roho yake mahali pema
 

Forum statistics

Threads 1,213,709
Members 462,214
Posts 28,487,125