Shahada za Utaalam wa mazishi zatolewa UK


Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,063
Likes
6,860
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,063 6,860 280
Chuo kikuu cha Bath nchini Uingereza, kimeanzisha shahada ya mazishi.

Wahitimu watakuwa na ujuzi na utaalam wa mambo yote yanayohusu kushughulikia mwili wa marehemu mpaka unapopumzishwa kaburini.

Kozi hio itachukua miaka miwili ya awali (foundation course) na itakuwa na topics kama kutoa ushauri kwa wafiwa au mfiwa, sheria, huduma kwa wateja (wafiwa au mfiwa) na namna ya kuuteketeza mwili kwa moto.

Chuo kikuu cha Bath kiko katika mji uitwao Bristol uliopo kusini magharibi ya Uingereza na ni moja ya vyuo vikuu maarufu katika msimamo wa ligi ya vyuo nchini humo.

Kwa kawaida kuna makampuni yaitwayo (funeral directors ) ambayo hutoa vyeti tu mara mtu anapomaliza kozi fupi ya namna ya kuendesha shughuli za mazishi na ndio wenye leseni za kufanza shughuli hizo.

Haya basi wajasirimali wa pale nje ya hospitali ya Muhimbili mnaotengeneza majeneza, mnaweza kuinuka kimaisha kwa kuangalia njia kama hizi za kupata ujuzi zaidi.
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
4,027
Likes
2,288
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
4,027 2,288 280
Hapana aisee
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,381
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,381 280
Mazishi ni sherehe kama zilivyo sherehe nyingine tu mfano harusi kinacho leta mshangao hapa ni utamaduni wetu tu ila kama kwenye harusi kuna watu wamesomea ayo mambo kwa nini isiwe mazishi ingawa recently hata sisi tumeanza kufanya mazishi kama sherehe na tunaelekea uko kwa kasi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,303
Members 481,303
Posts 29,727,544