Serikali yamfukuza anayefanya biashara ya binadamu nchini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yamfukuza anayefanya biashara ya binadamu nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 4, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Hatimaye serikali imeamua kumtimua mfanyabiashara anayejihusisha na biashara ya binadamu hapa nchini, mfanyabiashara huyo ambaye ni raia wa Pakistan anajulikana kwa jina la Altaf Hussein na pia ni mmiliki wa kampuni ya Altaf and Company.

    Bwana Altaf alihusishwa na biashara ya kuuza binadamu ambapo inasadikika kuwa aliwaingiza nchini raia wa Pakistan wapatao 43, ambapo kila raia alilipa shilingi milioni 10 kwa Altaf wapakistan hao ambao waliajiriwa kwenye viwanda mbali mbali nchini nao wamefukuzwa nchini chini ya uangalizi maalum.

    Wafanyakazi waliofukuzwa walikuwa wakifanya kazi kwenye viwanda vya Simba steel, IRON STEEL na Nyakato steel, kama mtakumbuka wiki moja iliyopita niliweka habari juu ya biashara ya Binadamu.

    Habari hii imeripotiwa na gazeti la NIPASHE
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Na hivyo viwanda vilivyoajiri hao illegal immigrant vimepewa adhabu ya kulipa faini au ndio kiini macho?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Vimekiri tu,,,,,hahahahaaaaa
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,938
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Mambo ya mjomba mjomba. Kila kitu kina mwisho wake
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    What? Unamaanisha nin mkuu???
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hapa ndio mahali natofautiana na serikali. Nilifikiri angekamatwa, ashtakiwe kisha apate hukumu. Hao aliowaleta nao kama walijua wanafanya usanii kuingizwa nchini illegally nao wapate adhabu yao.

    Mwisho ni viwanda vilivyowaajiri navyo lingeshtakiwa na kupata adhabu yao! Hiyo ingetoa onyo kwa wengine wote. Sasa hii serikali inamfukuza mtu kaja hapa kafanya biashara haramu na faida keshaipata halafu unamwambia arudi kwao. Tena bila hatua zozote za kisheria.

    Huo ni ujinga!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kutimuliwa kwake nchini si ni sawa na kumuachia huru..............aaaaagggghh u gyz u got 2 b kiddin me, c'moooon
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa,mikatabaaaaa ndo utawala wa sheria huo
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Na hii habari iliibuliwa na gazeti si maafisa wa uhamiaji,wenyewe uhamiaji wanalishukuru gazeti,mmmmh
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Afadhali kama aliishia kuuza watu kwa ajili ya ajira.Wengine wanawauza kama kitoweo na kubebea madawa ya kulevya!
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Hao waliohusika na kuibua biashara hii ya binadamu wa kutoka huko pakistani hawaoni huu umati wa wachina waliojaa Kariakoo wanauza njugu, nao wameingiaje huku bongo? Kuna mtu lazima anawafanyizia biashara wachina hawa; hebu chunguzeni!
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wamemfukuza na sio kumfunga?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Labda sheria ndo zinasema hivo
    <br />
    <br />
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Nadhan uhamiaji kuna wadau wanahusika maana baadhi ya watendaj wa uhamiaj ndio walowatengenezea vibal fake hawa wapakistan
    <br />
    <br />
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,087
    Likes Received: 10,404
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    WAWEZA KUTA NI VYA HAOHAO ILLEGAL IMMAGRANTS CHEZEA MIKATABA FEKI WEWE!
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hivo viwanda vinamilikiwa na wageni tupu,na huyu alokua akiwaingiza yeye alikuwa ana kibali cha kuish cha DARAJA B,kimsing kilimruhusu kuwa mfanyakazi wa kawaida tu,lakin aliitumia fursa hiyo kuanzisha kampuni,serikali ilikuwa inachapa usingizi tuuuuu
    <br />
    <br />
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,805
    Likes Received: 19,312
    Trophy Points: 280
    Na wale wanawatembeza mabinti zetu juu ya majukwaa wakijidai sijui ma miss na wao wamo kwenye kundi hilihili la biashara ya binaadam, Utumwa. Hawana tofauti na hivyo viwanda. Jee, tusiwazozomokee?

    Huyo Mpakistan anatumwa tu akatafute manpower, wenye makosa ni hivi viwanda. Bila wao kutaka angewaleta? Awalipe nini? Na hao wamekuja na ujuzi wao wa vyuma.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kimsingi watanzania wanafurahia masuala ya u-miss kama wangekuwa hawayataki naiman yasingepewa nafas,KUNA MBUNGE MMOJA WA ZANZIBAR jina nimemsahau alilalamikia sana suala la mambo ya U-miss pale bungeni wakat anachangia bajet ya Nchimbi,lakin kwenye majumuisho sikusikia wazir akigusia,kuhusu hawa wahamiaj haram,kiutaratibu raia wa kigen anapaswa apewe KIBALI so hata mwajiri ana wajibu wa kuhoj hicho kibali,kosa lipo uhamiaji,baadh ya maofisa wanapewa rushwa ili watoe vibal,hii stori ni muendelezo wa stor ya last week kuhusiana na hawa jamaa
    <br />
    <br />
     
Loading...