Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,385
- 100,492
I second youOnly fools will support CCM.
I second youOnly fools will support CCM.
Hahaha nimecheka sanaTanzania ni channel ya comedy mbinguni
Hatuna raisi hapo ndo unalijua leoraisi nae kakubaliana na hili kama amelikalia kimya basi ana manufaa nalo ama uwezo wake wa kiuongozi uko chini mnoooo
Haya yamejulikana leo baada ya Mkuu wa Shirika la Reli ndugu Kadogosa kuyasema mbele ya Dkt Samia .
Nachukua nafasi hii kuwapongeza wadau wa JF waliofumua mambo haya hadharani hata kabla haijajulikana .
Sasa ni dhahiri JF ndio chanzo cha Uhakika cha Taarifa za kweli .
Kweli Jf sio kitoto!Haya yamejulikana leo baada ya Mkuu wa Shirika la Reli ndugu Kadogosa kuyasema mbele ya Dkt Samia .
Nachukua nafasi hii kuwapongeza wadau wa JF waliofumua mambo haya hadharani hata kabla haijajulikana .
Sasa ni dhahiri JF ndio chanzo cha Uhakika cha Taarifa za kweli .
Kabisa yaani .Kweli Jf sio kitoto!
Bongo raha sana halafu yule mshamba wa kinyiramba anataka tuhamie Burundi ! Aende mwenyewe.
Ukweli ndio huo, ni mchungu kweli kweli.Viongozi wanajivunia kuwa watanzania,wananchi tunavumilia kuwa watanzania.
Ohooooo !!!Mbawala on the record bila aibu alikuja akawaambia wananchi haya mabehewa ni mapya,mwenye ile clip aiweke tujikumbushe tuu jinsi hawa viongozi walivyo mafala, Kadogosa na yeye hana statement zilizonyooka anaonekana mpigaji tuu au hakuna kitu anachojua zaidi ya ujinga tuu
Yani leo kwenye simu ya demu wangu katumiwa emoji za mapenzi nimeumia balaa. Kija JF kusoma huu uzi tumepigwa mabehewa nimeumia zaidi.Bora aambiwe tu hakuna mtu anaondoka hapa kwa mama Tanzania
Wataweka breakdown paleDah vipi Kuhusu Train zenyewe zitatoboa Moro? au ndo tukifika PUGU tunashuka na kusukuma kidogo mpaka umeme utakaporudi?
Haya ya mtumba tutalipa kiasi gani na mapya tungelipa kiasi gani?..Tatizo si kuwa USED au NEW,
Tatizo ni kutumia pesa ya MKOPO kununua mabehewa mtumba Kwa Bei ya mara tatu juu zaidi ya Bei halisi ya mabehewa hayo huko yaliponunuliwa.
Nia na malengo ya MIKOPO na dhamira vihojiwe Kwa Umakini mkubwa.
Aamen.