Serikali yakanusha taarifa za Kifo cha Rais Mstaafu, Benjamin Mkapa

Serikali yakanusha taarifa za Kifo cha Rais Mstaafu, Benjamin Mkapa

Duh! Mimi hata hizo tetesi sijasikia ndo kwanza nasikia kanusho nimeshtuka kweli!
 
Nembo yet Hugo sisi wakusini baada ya Kawawa
 
yaleyale ya Cdf. haya malofa na mapumbavu naona kuna laana fulani iko juu yao. Iko siku mtamzushia kiongozi wenu pia maana wanachopanda ndicho watakachovuna,na nyie Ukawa hamna ustahamilivu mara mnatoana roho au tindikali
 
Nampenda sana mzee Mkapa. Ndiye pekee aweza kuweka mambo sawa hapa nchini yanapoenda kombo. Yeye si mwoga na haangalii sura ya mtu.Tunapaswa kumheshimu Mzee Mkapa. Mbatia alinikera sana siku ya uzinduzi wa kampeni za UKAWA kwa kumsema Mkapa. Anapaswa kutubu. Mungu ampe maisha marefu rais mstaafu BWM. Walaaniwe wote waliomzushia kifo.
 
Nadhani kesho kivutio kikubwa ktk sherehe atakuwa ni Mzee BWM asipokuweepoo ...........
 
Mimi nilisikia kifupi eti mwizi wenu wa kura kafariki nilipo uliza nani akasema nimwenye upara nikajua ni magufuri niliishiwa pumzi baadae nikasikia nimkapa nikasema bora huyu kuliko tingatinga letu maanatoka atukane wote simwoni kma anamaana yeyote hana busara kabisq mola amsaidie
 
Kwa nini matukio ya kusemwa kuzusha yameongezeka hivi??

Kunaweza kuwa na kitu under the Sea

CCM ndo Waanzilishi wa haya mambo walikuwa wanamzushia daily Lowassa kuwa any time anakufa si wa kwenda Ikulu.Waliacha huu mchezo baada ya kiongozi mmoja baada ya mwingine kuanza kuteketea,Mungu alikuwa kazini
 
Back
Top Bottom