Serikali yakanusha taarifa za Kifo cha Rais Mstaafu, Benjamin Mkapa

Serikali yakanusha taarifa za Kifo cha Rais Mstaafu, Benjamin Mkapa

Siyo siri kwa nafsi ya kutoka moyoni mwangu nilihudhunika na kufadhaika mno,mungu amzidishie maisha marefu huyo rais wetu mstaafu Mzee Mkapa.
 
Kwann usife ww ngirimaji ww, nakutakia maisha marefu rais Wang mstaafu mh benjamin wiliam mkapa
 
Haipendezi, haikubaliki mtu kwa utashi wako unasingizia mtu kifo

Kwangu haikubaliki
 
Kwa nini matukio ya kusemwa kuzusha yameongezeka hivi??

Kunaweza kuwa na kitu under the Sea
 
Mzee wa WAPUMBAVU NA MALOFA. Mkapa buana...hadi raha! Kwa maneno yake hutaamini aliwaongoza watanzania kwa miaka kumi bado akawaacha wakiwa wapumbavu na malofa...Ukiona familia watoto ni wapumbavu, hoji uwezo wa baba wa familia.
 
sure. Ukiwa unadanganya hata siku ukisema kweli watafikiri uongo
 
Kama hili kanusho la Mwambene litakuwa kweli basi nitasononeka sana!! Zee katili sana hilo liliyoyafanya Zanzibar miaka ile siyo ya kawaida na liliyoyafanya mwaka huu tena siyo ya kawaida. Wapenda demokrasia popote walipo wamenung'unika sana na vitendo vya huyu mzee wa "Wapumbavu na Malofa"

Inawezekana limekufa kweli sasa wanaona wamalize kwanza kumwapisha Gufuli ndo watutangazie!! Hivyo wiki nzima hii itakuwa mapumziko!!
 
msemaji wa serikali ya tanzania, assah mwambene, amesema maandalizi ya kumuapisha rais wa awamu ya tano hapo kesho, yamekamilika na kila kitu kinaenda vizuri na baadhi ya marais waalikwa wameanza kuwasili kwa ajili ya kushiriki zoezi hilo.

3.jpg


mwambene ambaye pia ni mkurugenzi wa idara ya habari maelezo, ametumia nafasi hiyo kutoa pongezi kwa vyombo vya habari kwa kufanyakazi kubwa na nzuri ya kuripoti habari za uchaguzi bila kuwagawa watanzania na kusisitiza amani na kusaidia uchaguzi kufanyika katika mazingira ya amani na utulivu.

amekanusha taarifa za kifo cha aliyekuwa rais wa awamu ya tatu rais mstaafu, benjamini mkapa, kwa kusema kuwa rais huyo mstaafu ni mzima wa afya na kesho atahudhuria shughuli ya kumuapisha rais wa awamu ya nne.

soma zaidi =>
mkapa kushiriki sherehe za kumuapisha dkt. Magufuli

angemalizia kwa kusema washindwe na walegee kwa kuwa uvumi huo unatoka kwa mapepo wachafu
 
Back
Top Bottom