Serikali yakanusha taarifa za Kifo cha Rais Mstaafu, Benjamin Mkapa

Serikali yakanusha taarifa za Kifo cha Rais Mstaafu, Benjamin Mkapa

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,924
Reaction score
63,655
Msemaji wa Serikali ya Tanzania, Assah Mwambene, amesema maandalizi ya kumuapisha rais wa awamu ya tano hapo kesho, yamekamilika na kila kitu kinaenda vizuri na baadhi ya marais waalikwa wameanza kuwasili kwa ajili ya kushiriki zoezi hilo.

3.jpg

Mwambene ambaye pia ni Mkurugenzi wa Idara ya Habari Maelezo, ametumia nafasi hiyo kutoa pongezi kwa vyombo vya habari kwa kufanyakazi kubwa na nzuri ya kuripoti habari za uchaguzi bila kuwagawa Watanzania na kusisitiza amani na kusaidia uchaguzi kufanyika katika mazingira ya amani na utulivu.

Amekanusha taarifa za kifo cha aliyekuwa Rais wa awamu ya tatu Rais Mstaafu, Benjamini Mkapa, kwa kusema kuwa rais huyo mstaafu ni mzima wa afya na kesho atahudhuria shughuli ya kumuapisha rais wa awamu ya tano.

Soma zaidi =>
Mkapa kushiriki sherehe za kumuapisha Dkt. Magufuli
 
Kukamata tu haitazuia wajinga wachache wanaopotosha umma, wahukumiwe na kupewa adhabu kali na vyombo vya habari viwatangaze ili iwe fundisho kwa wengine!
 
mambo ya kuzushia watu vifo sio mazuri tuache ushabiki wa siasa kwa mambo yanayohusu personalities za mtu
 
Mimi kwa maoni yangu, serikali ingekanusha tu kwa kusema yuko hai, na waachie hao wajinga wanaovumisha mambo yaliyokuwa si ya maendeleo na hayana faida yoyote. Wasipoteze muda wao na resources za serikali kubishana na kushughulikia hawa watu wenye mawazo finyu
 
Tangu wamekanusha ya kigoda na kombani siwaamini tena , ni bora nikae bila taarifa yoyote.
 
Nakutakia maisha marefu Raisi wangu Msitaafu................MAMBO?
 
habari hio nilipata jana kwa rafiki wangu wa kipemba.
anasema mkapa kafariki toka jana nukaguna tu. nikamwamia yu mzima
 
Imekuwa ni kawaida kwa serikali kukanusha kila taarifa hata kama ni za kweli.
 
Ooh masikini nkapa...mkusanyaji kodi namba moja afrika...nimefarijika sana kusikia yu hai...bora ange...huyu mwingine...simtaji naamni mmenielewa
 
Kukamata tu haitazuia wajinga wachache wanaopotosha umma, wahukumiwe na kupewa adhabu kali na vyombo vya habari viwatangaze ili iwe fundisho kwa wengine!


Yaani bado yuko hai tu mwache ajifie zake huko. Aliona raha kuita wenzake Malofa. Kwani alietoa si Bwana katoa na ni yeye ndie atatwaa au sio?
 
Back
Top Bottom