Serikali ya Tanzania wachukue mbinu za Dr Slaa, Saruji ishuke bei


Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Wana JF.
Wakati wa Uchaguzi Mkuu wa Urais Wabunge na Madiwani.

Kwenye kampeni za urais tumlisikia mgombea wa CDM Dr. Slaa kwenye kunadi sera zake kwa wananchi, alitembea kila mkoa.

Alisema kama wananchi wa Tanzania wakimchagua kuwa rais wao, Mfuko wa Saruji mmoja utauzwa SH 5000.
Kwa nini serikali ya Tanzania wasiongee na Dr.Slaa ili Watanzania tuweze kununua Saruji kwa bei ya 5000 kwa mfuko.
Mungu Ibariki Tanzania yetu
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Mimi nadhani asichukue jambo hilo tu bali hata jinsi umeme ambavyo ungekuwa historia, kupinga malipo ya Downs.
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Thubutuuu...serikali ya ****** huyu huyu..!
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,001
Likes
9,517
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,001 9,517 280
Wana JF.
Wakati wa Uchaguzi Mkuu wa Urais Wabunge na Madiwani.

Kwenye kampeni za urais tumlisikia mgombea wa CDM Dr. Slaa kwenye kunadi sera zake kwa wananchi, alitembea kila mkoa.

Alisema kama wananchi wa Tanzania wakimchagua kuwa rais wao, Mfuko wa Saruji mmoja utauzwa SH 5000.
Kwa nini serikali ya Tanzania wasiongee na Dr.Slaa ili Watanzania tuweze kununua Saruji kwa bei ya 5000 kwa mfuko.
Mungu Ibariki Tanzania yetu
unaanza kupata akili enhee, vizuri ushakalia ubapa wa ukali wa maisha subiri mpk 2015 upate nafasi ya kupambanua pumba na mchele
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
unaanza kupata akili enhee, vizuri ushakalia ubapa wa ukali wa maisha subiri mpk 2015 upate nafasi ya kupambanua pumba na mchele
Hilo ni changa la macho tu, indirect hiyo ni kejeli.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
29
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 29 135
Acha utani mshauri JK kama atasikia afuate ushauri huo.
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
mbinu bora kuliko zote ni kuacha kujigawia na kugawa rasilimali za umma
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Kama Dr Slaa, atatoa hiyo mbinu kwa serikali ya Tanzania na imani, Watanzania wengi wa kipato cha chini wataweza kujenga nyumba za kisasa, kutoka kwenye nyumba za tembe
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Kama Dr Slaa, atatoa hiyo mbinu kwa serikali ya Tanzania na imani, Watanzania wengi wa kipato cha chini wataweza kujenga nyumba za kisasa, kutoka kwenye nyumba za tembe
japo mimi ni mwanachama ila hili siliafiki. Sidhani kama kuna mazingira ya kuuza huo mfuko kwa bei hiyo. Hata serikali ikizalisha cement yenyewe, bado ni vigumu. Kushuka kwa shilingi kunatuathiri sana.
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Naunga hoja yako mkuu lakini tatizo la nchi yetu ni kwamba serikali iliyopo madarakani ipo interested kupokea ushauri/mbinu zitakazoiwezesha kuendelea kubaki marakani lakini sio mbinu za kuliendeleza taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,902