Tetesi: Serikali ya Kenya yawafidia wafugaji walioporwa mifugo yao na serikali ya Tanzania .


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
52,043
Likes
39,694
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
52,043 39,694 280
Habari zilizopo hewani ni kwamba serikali ya watu nchini kenya imeamua kwa moyo wa huruma kuwafidia wafugaji wa nchi hiyo ambao mifugo yao ilikamatwa na kupigwa mnada kwa bei ya kutupa nchini Tanzania .

Mungu ibariki Jamhuri ya watu wa Kenya .
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
13,294
Likes
12,823
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
13,294 12,823 280
Habari zilizopo hewani ni kwamba serikali ya watu nchini kenya imeamua kwa moyo wa huruma kuwafidia wafugaji wa nchi hiyo ambao mifugo yao ilikamatwa na kupigwa mnada kwa bei ya kutupa nchini Tanzania .

Mungu ibariki Jamhuri ya watu wa Kenya .
Mmmmmm hiyo mifugo ilikuwa yake au ya familia za wanasiasa wa Kenya? Yule alikuwa mchunga ngombe tu .Kichwa cha habari kisomeke wanasiasa wa Kenya wamiliki ngombe zilizoshikwa Tanzania wawaibia wakenya kodi zao na wajilipa fidia ya ngombe zao walizokuwa wakilisha Tanzania kinyume cha sheria
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
52,043
Likes
39,694
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
52,043 39,694 280
Mmmmmm hiyo mifugo ilikuwa yake au ya familia za wanasiasa wa Kenya? Yule alikuwa mchunga ngombe tu .Kichwa cha habari kisomeke wanasiasa wa Kenya wamiliki ngombe zilizoshikwa Tanzania wawaibia wakenya kodi zao na wajilipa fidia ya ngombe zao.
Sihusiki na hizo porojo zako .
 
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
1,158
Likes
590
Points
280
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
1,158 590 280
Mmmmmm hiyo mifugo ilikuwa yake au ya familia za wanasiasa wa Kenya? Yule alikuwa mchunga ngombe tu .Kichwa cha habari kisomeke wanasiasa wa Kenya wamiliki ngombe zilizoshikwa Tanzania wawaibia wakenya kodi zao na wajilipa fidia ya ngombe zao walizokuwa wakilisha Tanzania kinyume cha sheria
Justify kaka LA sivyo kutakuwa tunachamba kwa majani ya mgomba tu hapo..kwa kweli Yale hayakuwa maamuzi mazuri hata kidogo
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
13,294
Likes
12,823
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
13,294 12,823 280
Nawaonea wivu sana Wakenya .
Usilolijua ni kama usiku wa giza wafugaji wa Kenya mifugo yao inakufa kwa ukame kwa maelfu na ushahidi upo serikali ya Kenya haijawahi wafidia!!!! Wanajifidia wanasiasa wamiliki hizo ngombe hujiulizi swali dogo tu kwa nini mumiliki wa vifaranga mkenya vilivyopigwa moto Tanzania mbona hawajamfidia huyo mkenya mwenzao aliyemuuzia mtanzania? jibu huyo Muuza vifaranga mkenya sio mwanasiasa kule Kenya
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,518
Likes
2,908
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,518 2,908 280
tutegemee vita kali Kati ya TZ na Kenya kwenye uchumi
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
347
Likes
375
Points
80
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
347 375 80
Kuvuka na mifugo kutoka Taifa moja kwenda lingine ni makosa. Ila tutangulize hekima. Wamasai wana historia ambayo inazidi umri wa mipaka ya wakoloni. Tusijejikuta tunatengeneza tatizo kubwa badala ya kulimaliza lililopo. Nafikiri waanze kwanza na elimu baadae ndio sheria.
Ujinga ni adui mkubwa tuliyenaye tusikae kama haupo. Wanaofanya hivyo sijui kama wanazijua hizi sheria.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
13,294
Likes
12,823
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
13,294 12,823 280
Hii ni KUFURU. Tafadhali Yehodaya mwombe Mungu wako msamaha. Kufuru hii adhabu yake ni KIFO.
Shetani alikuwa Jirani wa Mungu mbinguni au hilo hujui? Akaleta za kuleta akajikuta jehanamu na hajasamehewa hadi Leo anakiona cha mtema kuni.Yuda iskariote alikuwa jirani wa Yesu alipoleta za kuleta unajua kilichomkuta? Ujirani sio kufanyiana ushetani tafadhali usinilazimishe kuamini unachoamini .Jirani shetani anatakiwa ashughulikiwe kama baba yake shetani alivyoshughulikiwa mbinguni kwa imani yangu
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
13,294
Likes
12,823
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
13,294 12,823 280
Mkuu vile vifaranga aliepata hasara ni mtanzania na si mkenya Mtanzania alinunua vifaranga kwa mkenya na mtanzania kakamatwa na hivyo vifaranga kwa kuvipitisha mpakani kinyume cha sheria sasa mkenya amepataje hasara hapo?
Hakununua alikopa
 

Forum statistics

Threads 1,215,364
Members 463,166
Posts 28,544,852