Serikali mnalifanyia kazi?


M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Likes
11
Points
35
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 11 35
Shule binafsi zinaada kubwa mno na hasa ukizingatia uchache wa shule zenyewe.Serikali nyie wenyewe ndio mnasababisha hela inashuka thamani bila yakuikomboa mfano 1$=1750 tzs.Tunahitaji haya ya fanyike
.pangeni ada elekezi kwa shule zisizo chini yenu,itakayokaidi futa usajili.
.ongezeni shule zenu(serikali)
.elimu bora kwenye shule zenu tunaitaka(serikali).
.ukaguzi kwenye shule binafsi tunautaka.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Aliyeshiba hamkumbuki mwenye njaa. Na bado itafika mahali dola itakuwa 1$ = 2500Tshs kama ilivyo £ saizi na watu wa maduka kufanya biashara kwa $ jambo ambalo ni hatari kwa mnunuzi!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Naona serikali ipange ada elekezi ktk sector ya Elimu. Kuanzia primary had chuo kikuu. Hii itasaidia mfumuko wa ada.
 
L

Laura Mkaju

Senior Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
194
Likes
1
Points
0
L

Laura Mkaju

Senior Member
Joined Jan 31, 2011
194 1 0
Serikali legelege hata vitu lazima viwe legelege.
 
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
355
Likes
43
Points
45
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
355 43 45
Naona serikali ipange ada elekezi ktk sector ya Elimu. Kuanzia primary had chuo kikuu. Hii itasaidia mfumuko wa ada.
Kwani kuna serikali hapa? Au unaishi nje ya nchi Mkuu?.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
serikali ya kisela lazima mambo yaende kisela
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Nchi hii kila mtu anafanya kivyake na lwake!ni kama vile nchi haina mwenyewe!,,any way yanamwisho haya.TIME WILL TELL!
 
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
206
Likes
55
Points
45
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
206 55 45
Shule binafsi zinaada kubwa mno na hasa ukizingatia uchache wa shule zenyewe.Serikali nyie wenyewe ndio mnasababisha hela inashuka thamani bila yakuikomboa mfano 1$=1750 tzs.Tunahitaji haya ya fanyike
.pangeni ada elekezi kwa shule zisizo chini yenu,itakayokaidi futa usajili.
.ongezeni shule zenu(serikali)
.elimu bora kwenye shule zenu tunaitaka(serikali).
.ukaguzi kwenye shule binafsi tunautaka.
Hapo penye bold serikali imeshaongeza shule za kutosha tunzaoziita za kata,lakini kichekesho ni kwamba elimu inazid kudorora wamechakuchua shule za msingi,sekondari na sasa wameingilia vyuo vikuu!
Elimu bora Tanzania ni ndoto siasa zimeingilia, kila kitu maneno tu vitendo hakuna.Tanzania tunaongeza kwa elimu za majukwaan hasa pale vingozi wanapowahadaa wananchi,huku wakisifia mafanikio waliyoyafikia kwenye sekta ya elimu.
Bado nasema na nitazidi kusema Elimu bila Utaalamu ni kazi bure kwani sisi Wabongo mara nyingi hufuata kaul mbiu isemayo
"TAALUMA KWANZA UTAALAMU BAADAE"
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Shule binafsi zinaada kubwa mno na hasa ukizingatia uchache wa shule zenyewe.Serikali nyie wenyewe ndio mnasababisha hela inashuka thamani bila yakuikomboa mfano 1$=1750 tzs.Tunahitaji haya ya fanyike
.pangeni ada elekezi kwa shule zisizo chini yenu,itakayokaidi futa usajili.
.ongezeni shule zenu(serikali)
.elimu bora kwenye shule zenu tunaitaka(serikali).
.ukaguzi kwenye shule binafsi tunautaka.
Waboreshe na maslahi ya walimu amabao wapo shule za serikali.
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746