Serikali kuwahakiki upya watumishi wake

Serikali kuwahakiki upya watumishi wake

Gore Vidal, the prolific American writer, had a book called "Perpetual War for Perpetual Peace: How We Got To Be So Hated".

This perpetual exercise is sounding like that.

It is way past what economists call " the point of diminishing returns".
@Kiranga ndio umesemaje hapa
 
@Kiranga ndio umesemaje hapa
Serikali inapigana vita isiyoisha ili kupata amani isiyoisha na inatengeneza uadui na watu kwa biashara ambayo faida yake ilishaisha muda mrefu uliopita.

Inanikumbusha kitabu kimoja kiliandikwa na muandishi maarufu wa Marekani anaitwa Gore Vidal, kinaitwa "Vita isiyoisha ili kupata amani isiyoisha: Tumewezaje kuchukiwa hivi".

Gore Vidal aliandika kitabu hicho kukosoa ubabe wa serikali ya Marekani kila siku inapigana vita isiyoisha (enzi za Bush hizo).

Naona serikali yetu nayo inapigana vita isiyoisha.
 
Serikali inapigana vita isiyoisha ili kupata amani isiyoisha na inatengeneza uadui na watu kwa biashara ambayo faida yake ilishaisha muda mrefu uliopita.

Inanikumbusha kitabu kimoja kiliandikwa na muandishi maarufu wa Marekani anaitwa Gore Vidal, kinaitwa "Vita isiyoisha ili kupata amani isiyoisha: Tumewezaje kuchukiwa hivi".

Gore Vidal aliandika kitabu hicho kukosoa ubabe wa serikali ya Marekani kila siku inapigana vita isiyoisha (enzi za Bush hizo).

Naona serikali yetu nayo inapigana vita isiyoisha.
Nimekusoma Kiranga
 
mheshimiwa nakuambia mateso ya uhakiki huu ni kama msalaba wa jumuiya yani utapita nyumba kwa nyumba na ofisi kwa ofisi mkuu. namba zinasomwa vizuri mno bila ya kukanyagana mkuu.Pale Muhimbili wamepita na tayari wameshawang'oa ma nurse kadhaa.
unaandika kishabiki mwwnyewe unafurahiiii wakati Sizonje the witch anajilundikia tu matrilioni ya wizi
 
Why not Makonda, why not wanajeshi? Tatizo watumishi wa serikali ni mbuzi mbuzi, kila mmoja anaangali tumbo lake, hakuna umoja wa kupinga uonevu katika mazoezi yote na yajayo!
 
Siku inakuja watasema kupunguza watumishi wa serikali
 
Back
Top Bottom