Mulhat Mpunga
JF-Expert Member
- Oct 28, 2010
- 27,650
- 16,731
hahahahahaAcha ujinga
hahahahahaAcha ujinga
hahaha hili nasoro alilitoa wapi dah jf kama kichakaHuyu Nassoro Bagaile, a.k.a hamisi kigwangala nae ana mambo!, sasa WakinaDinazarde wamemwambia kuwa wanataka kurudia pedi!? That' s a political stunt!!!
Hahahaha Yan ww ndo wanaozungumziwa hum, kwahiyo unataka uvae then usifue?Hizo kwangu mimi hapana.
Ivae halafu urudie tena yataka moyo
Labda kama ukitumia unafua then unatumia tena.
Nadhani hamjanielewa.Hahahaha Yan ww ndo wanaozungumziwa hum, kwahiyo unataka uvae then usifue?
Kwanini kufua iwe mtihani? Kabla ya pedi za sasa ilikuwaje?Serikali itoe ruzuku, pedi ziuzwe sawa na bure kila mwanamke aweze kupata
Hii ya kufua ni mtihani,
Walifua,inafaa mtu mwenye discipline ya usafi ya hali ya juu,kwa uhakika wa usafi ni vyema kubadiliKwanini kufua iwe mtihani? Kabla ya pedi za sasa ilikuwaje?
Nawaza upo kazini, unaivua alafu unaiweka wapi!!Serikali itoe ruzuku, pedi ziuzwe sawa na bure kila mwanamke aweze kupata
Hii ya kufua ni mtihani,
Hapo kabla muda na mazingira yaliruhusu maana akina mama shughuli zao zilikuwa za nyumbani zaidi, sasa hivi ni ngumu sana. Upo kazini utaivua then uiweke wapi ukisubiri kuifua? Na kwa muda huo inasubiriwa kufuliwa haitoleta madhara???Kwanini kufua iwe mtihani? Kabla ya pedi za sasa ilikuwaje?
Hahahahah mbona povu mkuuNadhani hamjanielewa.
Nimemaanisha kam itavaliwa na kufuliwa sawa.
Ila kama unaivaa halafu unairudia bila kuifua hiyo inahitaji moyo.
Naona mmeniamkia mana mnaniandama kha!
Ubunifu gani utakaofanyika hapo zaidi ya kuiga tu au kukopi kwa wenzetu hizo pedi za kutumia zaid ya mara moja zipo muda tu.![]()
Ndo hapooo ss,disposable ni everythingNawaza upo kazini, unaivua alafu unaiweka wapi!!
[emoji134] [emoji134] [emoji134]
Yani mwanaume ataelewaje na hajawahi kuingia 'siku'..mtu hadi uexperience ndo utaelewa aiseeHapo kabla muda na mazingira yaliruhusu maana akina mama shughuli zao zilikuwa za nyumbani zaidi, sasa hivi ni ngumu sana. Upo kazini utaivua then uiweke wapi ukisubiri kuifua? Na kwa muda huo inasubiriwa kufuliwa haitoleta madhara???
Naona mnaniandama mkuu halafu kosa langu silioniHahahahah mbona povu mkuu
>>>>Naibu waziri amedanganywa akadanganyika....... Hizi taulo zipo kitambo . . Hakuna ubunifu wala nini hapo
Kuwa Na amani bnaNaona mnaniandama mkuu halafu kosa langu silioni
Ni kweli kabisa, wao wataona tu kuwa usasa umetujaa ila mazingira ya kisasa ndio yanatulimit.Yani mwanaume ataelewaje na hajawahi kuingia 'siku'..mtu hadi uexperience ndo utaelewa aisee