Serikali kuja na pedi za kike za kurudia

Serikali kuja na pedi za kike za kurudia

Tunahitaji chanel zetu za bure kurudishwa kama mlivyahaidi la sivyo mturudishie analogia yetu maana antena bado tunazo. Huu ni uonevu mkubwa na dhuruma kubwa pia ni laana kuwanyonya wanyuonge na kuwanyang'anya hata kidogo walicho nacho.
 
Hizo kwangu mimi hapana.
Ivae halafu urudie tena yataka moyo
Labda kama ukitumia unafua then unatumia tena.
 
Ni ubunifu wa kuzileta nchi kwa mara ya kwanza, lakini made in China.

Asante Mhe Waziri kwa ubunifu.
 
Sasa wanataka kutudanganya wakati hizi zipo muda mrefu tu tunatumia ukitaka kutupa au kufua ni wewe tu lbda kama wanajenga kiwanda cha kukopi hizo sio kubuni.
Washatuona mazoba kazi kutudanganya
 
Mbona nguo ya kwanza ndani kuliko zote unarudia?
Unionyeshe lini na wapi niliirudia.
Halafu nguo ya ndani na pedi ni vitu viwili tofauti mkuu.
Nguo ya ndani huwezi irudia mpaka uifue wakati pedi ukiitumia bas unatupa.
Au mkeo huwa anarudia?
 
Unionyeshe lini na wapi niliirudia.
Halafu nguo ya ndani na pedi ni vitu viwili tofauti mkuu.
Nguo ya ndani huwezi irudia mpaka uifue wakati pedi ukiitumia bas unatupa.
Au mkeo huwa anarudia?
pedi haiwezi kufuliwa? inawezekana linakuja toleo jipya siyo ambalo umelizoea mkuu.
 
Mi siwezi kufua kwa kwelii ,labda watengeneze zenye ubora zaidi za kuvaa na kutupa,kufua nehi nehi
Kwakweli hapo pa kufua duuuh!!!
Watutengenezee tu zenye ubora za kubadili.
 
Hizo pedi zipo kuna mradi tumefanya mbeya na tumeshagawa pedi za aina hiyo za kufua kwenye shule takribani 5 za pale mbeya mjini. Kwahiyo si kitu kigeni na tulizokuwa tunagawa zinatengenezwa kenya na zina uwezo wa kutumika mwaka mmoja na zaidi
 
Punguzeni ukiritimba wa Wafanyabiashara kuanzisha vitu kama hivyo haikutakiwa kuzungumzwa hata na Serikali ni aiubu viwanda vya ped,tissue,mafuta ya kupakaa ya watoto ni vitu ambavyo Wananchi wanatakiwa wafanye na si ninyi kuleta matamko amvayo hayana msingi punguzeni milolongo ya kuwa na viwanda vidogo na malighafi tuu vingi vitatengenezwa Tanzania...
 
Back
Top Bottom