Serikali, kero ya foleni ya Buguruni ni hadi lini?

Serikali, kero ya foleni ya Buguruni ni hadi lini?

mfichuamambo

Senior Member
Joined
Jul 22, 2021
Posts
105
Reaction score
334
Haya mateso ni hadi lini?

Hii barabara au foleni kwanini serikali haichukui maamuzi ya kuja na suluhisho la hii foleni?
 
Haya mateso ni hadi lini?

Hii barabara au foleni kwanini serikali haichukui maamuzi ya kuja na suluhisho la hii foleni?
Kutoka matumbi hadi utoboe tazara ,niishawahi kukaa hicho kipande masaa matatu, nilitamani nizime gari niiache hapo
nashukuru nimehama hilo jiji, sasa nakujaga kama mtalii wa ndani
 
nakumbuka wakati wa ujenzi wa flyover ya hapo ubungo,yule mkandarasi akawa ameweka round about hakukuwa na foleni kabisa,nilitamani nami ningekuwa sehemu ya maamuzi ningesema maeneo yote ya hapa dar taa zitolewe na ziwekwe round about
Bila taa hao madereva wa daladala wana tabia za kuunganisha hizo daladala zinakuwa kana treni yote ili tusichomekee wakati wao wana tuzo za kuchomekea.
Hivyo kwa niaba ya wenye magari sisi tunataka taa za barabarani
 
Bila taa hao madereva wa daladala wana tabia za kuunganisha hizo daladala zinakuwa kana treni yote ili tusichomekee wakati wao wana tuzo za kuchomekea.
Hivyo kwa niaba ya wenye magari sisi tunataka taa za barabarani
Sio daladala tu, yakiunga malori ndio mtakesha kabisa bora taa tu
 
Bila taa hao madereva wa daladala wana tabia za kuunganisha hizo daladala zinakuwa kana treni yote ili tusichomekee wakati wao wana tuzo za kuchomekea.
Hivyo kwa niaba ya wenye magari sisi tunataka taa za barabarani
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Umenikumbusha mbali sana, mtu anaendesha gari ndogo, barabara ya mandela, mpaka uhasibu, uhasibu mbagara, bila kukwanguliwa na daladala , bajaji au boda ni bahati.

Hizo barabara zina daladala nyingi kuliko, na wanafujo hawajali gari zingine, hata bajaji hawaogopi gari ndogo, ila sijasikia bajaji iliyo gongana na gari hata kama gari ndogo, bajaji ikawa salama.
 
Tatizo ni malorry ya bandarini, moja likifunga barabara pale ni shida na miundombinu pale sio rafiki sana, ukistuck ni umestuck hadi wasogee wenzako
Wala tusisingizie malori buguruni inategemea na askari aliopo kwenye mataa na zile standi daladada zote mbili
 
Foleni ya Buguruni naiheshimu,baada ya kukaa karibu masaa 2,jamaa yangu tuko nae kwenye gari,nikasikia paa,Iphone mpya ina siku ya pili toka amenunua 1.5m,jamaa anadandia pikipiki haoo wanatokomea nayo gizani kiulainii...
 
nakumbuka wakati wa ujenzi wa flyover ya hapo ubungo,yule mkandarasi akawa ameweka round about hakukuwa na foleni kabisa,nilitamani nami ningekuwa sehemu ya maamuzi ningesema maeneo yote ya hapa dar taa zitolewe na ziwekwe round about
Mentality ya viongozi wetu ni kwamba taa kwao ni fahari, kumbuka kuna wengine walizipeleka vijijini kwao wakati magari hayazidi 10
 
nakumbuka wakati wa ujenzi wa flyover ya hapo ubungo,yule mkandarasi akawa ameweka round about hakukuwa na foleni kabisa,nilitamani nami ningekuwa sehemu ya maamuzi ningesema maeneo yote ya hapa dar taa zitolewe na ziwekwe round about
Wangejifunza tokea pale
 
Back
Top Bottom