Google Map kwa Tanzania ni reactive sana haina live Data, kutokana na historia za watumiaji waliopita, huu muda barabara ilipaswa iwe inafoleni kidogo sana...hivyo yenyewe ipo sahihi kwa uwezo wake.Google Maps inasema njia nyeupe. View attachment 3670558
Bajaji + Daladala zinachangia kwa 40% then Maroli 20% hafu ndio Barabara nyembamba inamaliza 20%, Mengineyo 20%Ila watu wa Old and New Bagamoyo road mnateseka sana! Imagine jana Jumapili jioni foleni imenasa hapo Tegeta hakuna kusogea 30 minutes. Kutoka hapo kibaoni hadi Wazo pale juu nimetumia 45 minutes!