Nashauri Kujengwa kwa Barabara ya Makongo–Kawe kupitia Lugalo Maporini

Nashauri Kujengwa kwa Barabara ya Makongo–Kawe kupitia Lugalo Maporini

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,189
Reaction score
24,611
Mtu anatoka Makongo anaenda Mbezi Beach, Kawe au Lugalo, kwa nini azungukie Mlimani?

Hii ndiyo inayochangia foleni. Nashauri barabara ipasuliwe itokee pale Makongo Sekondari au Super, ili wanaotoka Makongo wawe wanapita moja kwa moja huko badala ya kupita Mlimani. Hii itapunguza kwa kiasi kikubwa kero ya foleni eneo hilo.

Pia pale Mlimani, wanaotokea Survey na Chuo Kikuu wawe na service road ya pembeni ili wawe wanakunja moja kwa moja bila kuingia tena kwenye main road yenye foleni. Hili pia litasaidia kupunguza msongamano wa magari.
 
Mtu anatoka Makongo anaenda Mbezi beach au kawe au Lugalo kwanini azungukie mlimani?

Hii inasababisha foleni, nashauri barabara ipasuliwe ije itokee pale makongo sekondari au pale Super ili wanaotoka makongo wapite pale ili kupunguza kero ya foleni ya mlimani.

Na Pale mlimani wanaotokea Suervey na chuo kikuuwawe na service road ya pembeni wawe wanapita kwa kukukunjatu bila kuja tena kuingia main road kwenye foleni hii itapunguza foleni
Hongera kwa kuwaza solution mkuu
 
Hapa katikat kuna barabara. Ila sio rasmi na Changamoto ni ile mito mikubwa Miwili.

mto wa Bonden unaotenganisha makongo na Mbezi shule na huu mwingine unaopita Survey na kuja kutenganisha Makongo na Mwenge.
 
Hapa katikat kuna barabara. Ila sio rasmi na Changamoto ni ile mito mikubwa Miwili.

mto wa Bonden unaotenganisha makongo na Mbezi shule na huu mwingine unaopita Survey na kuja kutenganisha Makongo na Mwenge.
Daraja linawekwa
 
Back
Top Bottom