Series Kali isiyochosha wala kukinai Tafadhali!

Series Kali isiyochosha wala kukinai Tafadhali!

"If loving you is wrong" ila hii haina action sana ila story yake ni nzuri mno. Imefika season ya 7 sa iv.

"Power" hii sijajua kama imeendelea ila ni bonge la seriea

"Narcos" hii ni nzuri ila fupi.
 
"If loving you is wrong" ila hii haina action sana ila story yake ni nzuri mno. Imefika season ya 7 sa iv.

"Power" hii sijajua kama imeendelea ila ni bonge la seriea

"Narcos" hii ni nzuri ila fupi.

Okey Asante bwan Southern, mapenzi sanaaaa sipendaji series ya hivo sababu Mie Ni muhanga wa kuumuzwa so Nop. Power nimeicheck mpaka ALIPOPIGWA RISASI NA KUFA MTOTO WA KIKE WA ST. PATRICK a.k.a Ghost . Kwa link niko nayo imeishia hapo sijui kama inaendelea Mkuu
 
SCANDAL
QUEEN OF THE SOUTH
scandal huyu dada kerry washington anajisikia sana, niliwahi onana nae zanzibar akiwa na mumewe yule mnigeria mmarekani, nilitumwa kazini kwenda mpokea alikuwa anaenda kisiwa cha mnemba, daah full kujisikia mume wala ingawa nae kwao ni star vile vile,
 
Okey Asante bwan Southern, mapenzi sanaaaa sipendaji series ya hivo sababu Mie Ni muhanga wa kuumuzwa so Nop. Power nimeicheck mpaka ALIPOPIGWA RISASI NA KUFA MTOTO WA KIKE WA ST. PATRICK a.k.a Ghost . Kwa link niko nayo imeishia hapo sijui kama inaendelea Mkuu
Naomba iyo link mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom