Serena Williams baada ya "Championship Point", Wimbledon 2016


D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Kwa kifupi:anaiwakilisha vizuri sana ngozi nyeusi...
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,418
Likes
2,882
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,418 2,882 280
Big up Serena Williams. #Compton
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,855
Likes
6,090
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,855 6,090 280
Vipi tena na yeye kishapigwa risasi na wazungu.o_O:D:D
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,152
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,152 280
USA baby
upload_2016-7-9_16-15-57-png.364675
upload_2016-7-9_16-15-59-png.364676
upload_2016-7-9_16-16-0-png.364677
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,827
Likes
9,255
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,827 9,255 280
Wazungu wanatukana sana leo, wanachanganya ushindi wa Serena Williams na #Blacklivesmatter na Obama na kila kitu. Kuna mmoja kule Facebook akatoa theory ya kizushi kwamba Serena anatumia dawa za kuongeza nguvu. Nimpa makavu kaniblock.
 
Tuyuku

Tuyuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
3,302
Likes
1,545
Points
280
Tuyuku

Tuyuku

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
3,302 1,545 280
Wazungu hawana raha. Ahsante sana Serena kwa ushindi mnono.
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Nop anaiwakilisha vizuri sana bank account yake.
Hilo nalo neno.

Ila unajua nini? Kuna mafanikio mengine ya jumla kwa jamii. Usishangae akaunti yake ikamsaidia mhitaji wa Mbagala.

Rejea hivi karibuni Paul Pogba na Mesut Ozil...walivochangia matibabu ya mtoto wa Kitanzania. Ni mfano tu....
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,827
Likes
9,255
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,827 9,255 280
Hilo nalo neno.

Ila unajua nini? Kuna mafanikio mengine ya jumla kwa jamii. Usishangae akaunti yake ikamsaidia mhitaji wa Mbagala.

Rejea hivi karibuni Paul Pogba na Mesut Ozil...walivochangia matibabu ya mtoto wa Kitanzania. Ni mfano tu....

Juzi tu Serena Williams kamaliza kujenga shule kwa ajili ya wasichana Kenya na nyingine Jamaica. Hujui kesho atafanya nini.
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
Ninamzimikia sana huyu mdada kwa mambo mengi.,"hongera zake malkia mweusi".
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,430
Likes
3,446
Points
280
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,430 3,446 280
Wazungu wanatukana sana leo, wanachanganya ushindi wa Serena Williams na #Blacklivesmatter na Obama na kila kitu. Kuna mmoja kule Facebook akatoa theory ya kizushi kwamba Serena anatumia dawa za kuongeza nguvu. Nimpa makavu kaniblock.
Hiyo mbona imekuwepo sana tangu zamani tu alipoanza kuwanyoosha wazungu...
Yaani kabla hata hajavuka 20 years old,
Kuhusu tuhuma za kutumia madawa hiyo vita alisha shinda, nadhani ndio mcheza tennis anaeongoza kwa kufanyiwa drug test mara nyingi zaidi.

Wamebaki na blaah blaah zao na kumwekea chuki, hadi wacheza tenis wenzie wanadiriki kusema akacheze na wanaume wenzio wakimchukulia yeye sio mwanamke kwa vipigo anavyo wapa.


#teamserena_the_champion_is_here_again
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,388
Likes
82,378
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,388 82,378 280
Wazungu wanatukana sana leo, wanachanganya ushindi wa Serena Williams na #Blacklivesmatter na Obama na kila kitu. Kuna mmoja kule Facebook akatoa theory ya kizushi kwamba Serena anatumia dawa za kuongeza nguvu. Nimpa makavu kaniblock.
Yaani wakishinda William sisters hata coverage ya ushindi ni ndogo, ninafikiria hawa wadada wangekua wazungu ninadhani hata watoto darasani wangefundishwa historia ya William sisters.
 
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
4,404
Likes
3,768
Points
280
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
4,404 3,768 280
Ile rekodi ya GRAND SLAMS kaifikia I think!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,533
Members 474,641
Posts 29,225,795