Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,261
- 98,289
Mtanyooka tu
In God we trust
Ok nilidhani John Lisu yule wa Nyimbo za Injili!
In God we trust
Ok nilidhani John Lisu yule wa Nyimbo za Injili!
Kama Bulembo wa ufipa na binti yake.Lisu huyu huyu aliyempa ubunge wa viti maalumu dadake hapo Ufipa?!!!
Kama changa la macho la Maisha Bora kwa kila mtanzania: ari mpya kasi mpya [emoji38][emoji38]. Watanzania tunadanganywaga kijinga hadi raha [emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Na tunaheshimu mikataba kwakua rais ni mbobezi wa sheria. Hatakarupuka tu na kuvunja mikataba.
Huyo huyo, hata dadaako akitaka atapewa. Akiona ubunge hautoshi atapewa na mtoto kabisa uwe na mjomba cdm.
Reference: kesi ya Konoike......Na tunaheshimu mikataba kwakua rais ni mbobezi wa sheria. Hatakarupuka tu na kuvunja mikataba.
Hahahaa........ Kama Kafulila na Kishoa!
Sio awamu hii hii awamu mbona Nyepe.Pia ujue kuna hatari ya wenye udhaifu wa kutunga sera mzuri wakaiba sera zetu
In God we trust
Watarusha masasi (risasi) hadharani. Chakubanga atakonda kama anaharisha. Huku Lissu, kule Membe. Nawaonea huruma.Muda ni sasa maana hakuna siku bora kama kesho
In God we trust
Watarusha masasi (risasi) hadharani. Chakubanga atakonda kama anaharisha. Huku Lissu, kule Membe. Nawaonea huruma.
Sent using Jamii Forums mobile app
View attachment 1044201
Sera Mbadala na Tundu Lissu 2020.
Tumechoka kukumbatia umasikini na kuona wachache wakifaidi keki ya Taifa.
Tunakuja na Sera Mbadala.
Kitambulisho cha machinga kitakuwa historia. Kunyonya masikini ni mwiko.
Wewe dada hoja hamna kabisa. Vitu mlivyoviasisi maccm ndio mnataka kuonesha kuwa wenzenu wamekosea? Hakuna shimo lililo wazi, kimbilieni baharini.Hahahaa........ Kama Kafulila na Kishoa!
Kwa kumuogopa lisu huyuhuyu anayetembelea magongo ?Watu watakufa kwa pressure
In God we trust
Karibu mkuu huku si lazima uwe wa kanda ile ili kupata nafasi.Mkuu kwa maelezo yako haya na Sera zenu Mbadala hizi za Uwongo na Kweli ndiyo mnadhani ' mtawaokota ' Watanzania wawaamini na wawapigieni Kura hiyo 2020? Halafu kwa aina ya IQ Kubwa uliyonayo na ukiwa ni Mmoja wa Members ninaowakubali sana na mno hapa JamiiForums baada ya Kugundua hufanani Kiakili na wana CHADEMA wengi ninaowajua hapa ambo ni ' Nkululu ' na ' Lopolopo ' watupu sijui kwanini hutaki Kuhamia huku wa ' Majiniasi ' Wenzako waliotukuka CCM ili kwa pamoja tuweze Kumsaidia Mwenyekiti wetu Taifa wa CCM, Amiri Jeshi Mkuu na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dkt. John Pombe Joseph Magufuli ili aweze Kuiongoza vyema Tanzania kama ambavyo anafanya sasa. Kama Mkongwe Waziri Mkuu Mstaafu Mzee Edward Ngoyai Lowassa amerudi Nyumbani CCM ambako ' Kumenoga ' kwanini Wewe pia usimuige huyo aliyekuwa mwana CHADEMA mwenzako? Unaniangusha sana Mkuu hebu nakuomba hamia CCM tafadhali huko uliko ( CHADEMA ) unapoteza tu muda wako bure na unaweza hata ' Ukazeeka ' wakati muda wako wa Kuzeeka bado haujafika.
Chadema bhana kwahiyo Sera Mbadala ndio hilo basi la kubebea wagonjwa alilopewa Tundu Antipas Lisu na yule mwanandinga Samatta!Wewe dada hoja hamna kabisa. Vitu mlivyoviasisi maccm ndio mnataka kuonesha kuwa wenzenu wamekosea? Hakuna shimo lililo wazi, kimbilieni baharini.
Sent using Jamii Forums mobile app