Perry JF-Expert Member Joined Feb 24, 2011 Posts 10,082 Reaction score 2,358 Jan 4, 2012 #1 Jaman,mwenzenu nimeanza mwaka vibaya,malaria imenishka hadi najihc kufa..niombeen kwa mungu nipone haraka.
Jaman,mwenzenu nimeanza mwaka vibaya,malaria imenishka hadi najihc kufa..niombeen kwa mungu nipone haraka.
Thomas Odera JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 673 Reaction score 155 Jan 4, 2012 #2 Pole sana na upate nafuu mapema kwa uwezo wake mola
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Jan 4, 2012 #3 pole, upone upesii
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 Jan 4, 2012 #4 Pole Senetor.......usiache kunywa dawa kama daktari atakavyokuelekeza....
obsesd JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 1,225 Reaction score 530 Jan 4, 2012 #5 pole senator.... kunywa dawa na maji kwa wingiii.
Mtoboasiri JF-Expert Member Joined Aug 6, 2009 Posts 5,100 Reaction score 1,955 Jan 4, 2012 #6 Hang on there! Usikiri udhaifu, pokea uponyaji kwa jina la Yesu!
PakaJimmy JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 16,202 Reaction score 8,787 Jan 4, 2012 #7 Inapofikia suala la Malaria, kila mtu hujifanya Daktari! Nenda hospitali ukapime vipimo vyote muhimu, ili upate tiba sahihi, na si kukimbilia duka la dawa kununua Mseto!
Inapofikia suala la Malaria, kila mtu hujifanya Daktari! Nenda hospitali ukapime vipimo vyote muhimu, ili upate tiba sahihi, na si kukimbilia duka la dawa kununua Mseto!
Smile JF-Expert Member Joined Jul 18, 2011 Posts 15,347 Reaction score 11,628 Jan 4, 2012 #8 Pole dogo
Mpita Njia Platinum Member Joined Mar 3, 2008 Posts 6,999 Reaction score 1,189 Jan 4, 2012 #9 Pole sana Mkuu. Mungu akusaidie upone haraka. Naona huu mwaka unaanza vibaya maana member wengi wanafall sick
Pole sana Mkuu. Mungu akusaidie upone haraka. Naona huu mwaka unaanza vibaya maana member wengi wanafall sick
Angel Msoffe JF-Expert Member Joined Jun 21, 2011 Posts 6,781 Reaction score 1,658 Jan 4, 2012 #10 pole mkuu and get well soon
arabianfalcon JF-Expert Member Joined Oct 19, 2010 Posts 2,285 Reaction score 585 Jan 4, 2012 #11 Pole Inshallah utapona...
fazaa JF-Expert Member Joined May 20, 2009 Posts 2,984 Reaction score 1,031 Jan 4, 2012 #12 Pole sana. Afu siogope kufa ikifika siku utakufa tu hakuna ujanja hapo.
ghumpi Senior Member Joined Nov 10, 2009 Posts 185 Reaction score 14 Jan 4, 2012 #13 Pole senetor. Get well sooon and come back to the jamvi
Dena Amsi R I P Joined Aug 17, 2010 Posts 13,080 Reaction score 4,276 Jan 4, 2012 #14 Mwee wajameni huyu shetwani ashindwe ktk jina la yesu. Upone haraka senator
Bourgeoisie JF-Expert Member Joined Mar 26, 2009 Posts 656 Reaction score 162 Jan 4, 2012 #15 Pole mkuu, get well soon.
Blaki Womani JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 11,228 Reaction score 13,450 Jan 4, 2012 #16 pole senetor M/Mungu akuponye usiache kutumia dozi uliyopewa
AshaDii Platinum Member Joined Apr 16, 2011 Posts 16,189 Reaction score 18,118 Jan 4, 2012 #17 Get well soon Senator....:A S-rose:
P Pure nomaa JF-Expert Member Joined Dec 10, 2011 Posts 1,158 Reaction score 1,388 Jan 4, 2012 #18 Pole mkuu!
Edson JF-Expert Member Joined Mar 7, 2009 Posts 10,028 Reaction score 5,870 Jan 4, 2012 #19 pole sana kiongoz.............kama umetumia dawa safi....sasa kunywa maji mengi sana.....
The Finest JF-Expert Member Joined Jul 14, 2010 Posts 21,602 Reaction score 6,097 Jan 4, 2012 #20 POLE & GET WELL SOON SENETOR