sema neno lolote kuhusu Mbwiga Mbwiguke | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sema neno lolote kuhusu Mbwiga Mbwiguke

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Mar 27, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,953
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa anaongea kama kameza flash, yaan ana maneno dictionary inasubiri. Sema lolote kuhusu huyu jamaaaaaa
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,953
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    umatemate
     
  3. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,990
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Anakuambia yeye ni mzaramo halisi kama sketi na blauzi!safari ya kwenda kijijini hafati basi ubungo bali buguruni
     
  4. m

    mwanakaya Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mbwiga mbwiguke mkora wa nyani kibwaya mkia unga robo chenji irudi,kama napigaaaaaaa
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ananifurahisha sana kwenye kipindi cha Sports Bar Clouds Tv anajua kutangaza Ndondo huyooo...
     
  6. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kumbe anafinyaa!!
    jamaa atakua anavuta sigara *****!!
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,093
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    nina huyoo
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Ndio nani?
     
  9. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,245
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mtu muongomuongo wa mpira akiutaka anautupa....
    MZEE WA UDAMBWIUDAMBWI..
    Ana kamwili kadogooo lakini sauti ya kitemi
     
  10. j

    joe peters Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 13
    wengine wazaramo kama yeye wanalifuata mwenge kwenda bunju
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Jamaa anaongea sana naona ana dakika kama 5 hadi 10 hv mwisho wa kipindi cha michezo xlaus efeme.
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    haha hii kali... kwa hiyo sisi wa kuja tunapandia ubungo
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,314
    Likes Received: 5,607
    Trophy Points: 280
    Anajua kudadavua mpira anajitahidi sana na ni kipaji cha kuongea kama wazaramo wengi walivyo.......na mpira anaujua sana kuuhadithia...anatisha ana kipaji na ubunifu kufurahisha wana sports
     
  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,953
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    ni mtangazaji wa kipindi cha michezo clouds fm
     
  15. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,953
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    jamaa ni mzaramu halisi
     
  16. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,953
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    acha uongo mkuu
     
  17. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,953
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    amenogesha sana kipindi cha michezo sasa hivi pale clouds
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ufafanuzi MUSSOLIN!
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    kudadadeki
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,245
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Yeah ni ukweli kaka wazaramo wa bagamoyo,kiwangwa, wame , mwavi wanapandia gari za kwao mwenge, kawe kuelekea bunju huko
     
Loading...