Sema maneno machache kuhusu hii picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sema maneno machache kuhusu hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viol, Jul 10, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145


    Haya na tumuenzi baba wa Taifa alikuwa mpenzi sana wa mchezo huu.Ala mnamuenzi kwa bao tu mbona uadilifu wake mmeuzika pamoja naye?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Our multi talent presidaa.....Our Putin of Africa
     
  4. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "Nataka unizalie watoto 1, 2, 3, ...".
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 145
    huo mchezo nishasahau kuucheza,tulicheza tukiwa watoto
     
  6. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yaani wliambiana twende tukapige picha tukicheza bao na wengine wote wanachekelea ndio research zetu africa
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    @#$#%$%^&^%
     
  8. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    "Mzee wa Busara huyo kutwa ashinda kwenye bao. Anabadili tu mikao" Inspector Haroun
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu hapo... pausing for da photo
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    watanzania kwa kujipendekeza, hebu cheki lile lijamaa lenye miwani lilivyokunja mikono!!!!!
     
  11. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 499
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Orezoo na manzi yake si utani wana match!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Mpaka huyu jamaa amalize hiki kipindi tutaona Movie nyingi sana! Nasikia eti kaenda UK kuhuzuria kiako cha uzazi wa mpango! Hivi waziri wa afya yuko wapi asituwakilishe mpaka jamaa aende???
     
  13. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,164
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Mbona hili si jipya. Kikwete anacheza rede na wajukuu zake pale ikulu, sembuse bao? Huyu mtu hafai kuwa kiongozi. Pale ikulu Nyerere alisema siyo sehemu ya majungu ama starehe, ila utashangaa Kikwete muda wote yupo anachungulia dirishani kuona nani yuko nje akacheze naye. Yaani hapo na hilo bao ndo kafika huyu mshikaji na msishangae akalala hapo hapo na kusahau kuwa huko ikulu wajukuu wanamsubiri kucheza rede. Huyu mtu, basi tu!
     
  14. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,164
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280


    Hivi kutizama bao kunamfanya mtu awe mnyonge na kucheka bila sababu? Ebu angalieni jinsi kadamnasi la watu lilivyo na busara kumwangalia mshikaji akipoteza muda wa taifa. Badala ya kumtonya arudi kazini wao wanamchekelea!
     
  15. nilikuwepo

    nilikuwepo Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninachoweza kusema hapa ni kwamba utumwa ni urithi wetu.............sasa mtu anacheza bao na mke wake watu wazima mnatizama pemben mkikenua kenua tu......
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu yupo sawa bao la sita kampiga mama
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,052
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    MadameX with all due respect nakuomba uteme mate juu na umtake Radhi Putin na warusi, naomba usilitumie hilo jina vizuri. There is a wide space between them.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,927
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    jk: mimi sio fotojenik tu, hata kwenye bao nimo
     
  19. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Anasema, "yahee ngonja nile nyumba ya mbele na nyuma, kwa vile mtaji hauna nitakupiga bao nne tu weyeee"
     
  20. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata kama akivaa kama Marehemu Nyerere kama hatayafanya yale Mwalimu aliyokuwa akiyapigania hakuna kitu
     
Loading...