Sema chochote kuhusu wachaga


Sawa mtani! Kila neno kwny kabila flani lina maana tofauti
 
kwa sasa wachaga wanaanja kutoka kwenye msitari mwanzo walianza nA WIZI ukaja UJAMBAZI sasa wamehamia kwenye pesa ZA MAKAFARA kazi kweli kweli
 

Hah ah ah ahah ahha hii chiboko kwa kweli nimeilike mara 1000:eyebrows:
 
Mchaga alukwa anamrekebisha mpare kuongea kiswahili fasaha

Mpare: Aithee nipe THUPU
Mchaga: (Kicheko sana kisha akamsahisha) We Mpare haujui kiswahili baba yangu, sio THUPU sema SU SU SUBU!!
 

Ninakuunga mkono; sio kwa sababu mi ni Mchagga bali kwa sababu umeandika uhalisia wa mambo.
 
Mchaga alukwa anamrekebisha mpare kuongea kiswahili fasaha

Mpare: Aithee nipe THUPU
Mchaga: (Kicheko sana kisha akamsahisha) We Mpare haujui kiswahili baba yangu, sio THUPU sema SU SU SUBU!!
Hahaahhah... lol!
 
wachagga ndo tuna run Tanzania..
wakati na sign up fc bk pale kwenye kipengele cha kabila basi tu kuanza kuweka herufi ch... ghafla ikaniletea option mbalimbali, mara chagga, kikuyu, kamba.
basi ikabidi nianze kutress makabila mengine tz amini usiamini hakuna kitu.
Nafikiri sasa huku tulikofika wachagga tupo recognized duniani. sisi ni noma..
 
Searching...100%
Loading...0%
Network failed !

Tumechoka na story za wachaga.
 
Wachaga wakizaliwa migombani siku ya kwanza hawatakiwi kupitia mlangoni, wanarushiwa kupitia dirishani na kudakwa ndani kwenye sinia la pesa! kwi kwi kwi kwi!!
 
kaka unatuonea saa nyingine mipaka huwa inahama yenyewe manake shmba linataka kuoteshwa migomba
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…