Sema chochote kuhusu wachaga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sema chochote kuhusu wachaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by 3squere, Jan 11, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Namini akuna kabila linalotajwa kwa mazuri na kwa mabaya kama wachagga je una lolote lakusema juu yao kwa mema au mabaya
    Nawasilisha
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    wanawake hawajui mapenzi
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    umechagua kusema lililo jema......

     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Chaggaz tuna maendeleo kwa kujituma kimaisha siyo kukaa kijiweni kutwa nzima na kupiga miayo..
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wachaga hawabebeki!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Wachaga wanapenda shule sana na kujituma na pia ni wajanja wajanja sana watu wa kupiga(madeal)
     
  7. R

    RANGO Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachaga wanajua kitafuta hela na matumizi ya busara kama vile kujenga kwao
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,121
    Likes Received: 1,375
    Trophy Points: 280

    Yaani wewe mwanamke wa kichaga badala ya kuwaza pesa akae anakukatikia kiuno wewe? Kwa taarifa yako huwa siyo kwamba wanawake wa kichaga hawajui kufanya mapenzi ila wanapokuwa kitandani huwa wana hisia kali za kupata pesa ikiwemo kuchukua hata za kwako ndio maana wanatulia huku wakipiga ramani jinsi ya kuchukua hela kilaini hasa kwenu nyie vyasaka.
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wadada wa kichaga wa siku hizi WENGI WAO hawana mapenzi ya kweli. Wanaangalia pesa tu. This is according to my personal experience with numerous of them.
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,896
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Wengi wao miaka ya hivi karibuni wamependa sana kushiriki kwenye mambo ya kichawi (kishirikina) hasa ku-boost mambo ya biashara!
     
  11. R

    RANGO Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha wewe,, wachaga biashara iko kwenye damu hawana haja ya ushirikina kwani biashara ni akili na experience walonayo
     
  12. S

    SUWI JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 550
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hawabebwi wanajibeba wenyewe!!
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    hivi great thinkers ndio hivi,mbona kila siku wachaga wachaga??hakuna mambo ya maana ya kuleta hapa? mbona hamuongei kuhusu wakwere??acheni hayo mambo nyie
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wachaga wabangidu!
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    ntashangaa nisipoona mtu fulani akitoa mitusi hapa
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaaaaa! ngoja nikae kimya hapa
     
  17. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimecheka mpaka basi!
    Kwanini hutafuti wanawake wa kwenu wasiopenda pesa kaka?
    Ukiona mwanamke anakuta pesa sana ujue hakupendi.Haijalishi kabila.
     
  18. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,183
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wanajitegemea wabebwe ili nini?? kawabebe wakwere huko...wanaoshinda uani kucheza bao...
     
  19. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,183
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wanakipi???? mti utupiwao mawe sana jua unamatunda....kalagabaho director
     
  20. F

    Fahari omarsaid Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachaga washenzi
     
Loading...