spidernyoka
JF-Expert Member
- Jan 2, 2020
- 8,759
- 23,207
Sawa hamna shidooHuyu sio wewe😳
Huyu
Sawa hamna shidooHuyu sio wewe😳
Huyu
🤣🤣🤣🤣🤣Acha zako lamomyMpaka umeniomba basi naacha 😹😹
Ila ajitahidi kuongeza pair za viatu kwa wakati, yani mpaka vinaisha yeye hajaleta vipya? 😹
Hajui kumiliki pisi kali gharama?
Mbona pale pametuna?? Kuna nini?spidernyoka, hii suti ni kali sana. Kwa sisi tunaojua misuti.. 😊
Mwenyewe nimeshtuka 😹😹Sasa hukuona beauty polars yake mda aliweka hapa, anataka kijora cha kusasambulia kwenye shughuri hukoo.
😂😂😂😂
Uduguu ntakubondaa 😹😹😹Hivi bebee wako ni wa wapi? Mbona anaonekana sio? Anakubebeaje hii ndula kwa mtoto mkare km wee?
😂😂😂? Huyo muache alooo hakufai kabisaa, anaua brand yako mahi, nawee unavaa tu?
Aaah 😂😂😂😂😂
Suti uloona wewe umeona had surual?Mbona pale pametuna?? Kuna nini?
Msivae suti za kubana, hasa hizo suruali.
😂😂😂😂
😂😂😂😂 ila Malle anapendaga kututafutia waja maneno, na mwenyewe kaweka kwa raha zake hana wasi wasi wala haogopiiMwenyewe nimeshtuka 😹😹
Lip gloss za midoli khaaaa..!!
Hii sio brand ni hizi za mdosho 47 ulfu tuBrand gani? Ninao msuti kama huo, wa Turkey.
Mi nitakua upande wa kikapu cha sadaka 😹😹😂😂😂😂 mahubiri nitatoa mie, mgeni wa heshima jumuiani.
Hii sio brand ni hizi za mdosho 47 ulfu tu
Mbona hiyo sio yako, nime reply kwenye picha ya Chi.Suti uloona wewe umeona had surual?
😂😂😂😂 nikimbie na kapu la sadaka lenyewe.Mi nitakua upande wa kikapu cha sadaka 😹😹
Check tenaMbona hiyo sio yako, nime reply kwenye picha ya Chi.
Kakushushua 😹😹😹Anacheza na akili yako huyo akili mingi anataka kujifanya anakupa ushindi😅
Mbona pale pametuna?? Kuna nini?
Msivae suti za kubana, hasa hizo suruali.
😂😂😂😂
Mi nitakua host, wewe mchokoza mada..!! 😹Kunachosha mno mnoo!! 😂😂😂.
Aweke space tukwaruane kwa sauti humu. Lol
Lonya tu hio suti haina issueMbona imekolea sana mzee, au filta... inakuja kuja kama Giorgio Arman au Alberto Celin.... ila ni kali kwa kuvimbia viungani na corporate niggaz..
Uko vizuriiiiMigambuti hiyo😀😀
Nina wasi wasi na bebee wake, ukute anatokea itilima shinyanga huko.Uduguu ntakubondaa 😹😹😹
Lonya tu hio suti haina issue