Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Igweeeeeeee efu tano yangu ya kiingilio nifanye uchawa kama steve nyerere.

The Monk usipokuja hapa nakupigia kesho
Elfu 5 itakupeleka wapi mate, acha tamaa za vipesa vidogo vidogo..!! 😹😹

Niweke hapo mi nakupa zaidi ya hiyo 😹😹

Em acha kumsumbua mi nakuzingua asije demu wake akatuwashia moto na sie tumlipue na mabomu kijiwe kifungwe bure..!!

Sema vitru zangu 😍😍
Li monk limepoaaa
 
Terminator 😹😹
Sasa id zote hizo za kazi gani?
ID za mwanzo zilikuwa 1."Maghayo" 2.Mbusususu Enthusiast akaChange ikawa "The Mongolian Savage" 3. "The stress Challenger"

Nikazichoma kwa mods IDs ya Maghayo na Stress Challenger zikala permanent ban , hapo ndipo akaja kwa hasira na ID upupu kama hizo kunikomoa 😂 😆

Hapa jukwaani Mimi ndiye rafiki yake mkubwa na wakati huo huo ni adui yake mkubwa kila mtu ana enjoy kumchokoza mwenzake 😆
 
Siku hizi jf mademu mmepoa?
Zamani hapo lamo unafatwa pm hapo kaa mbali na chino we mshenzi!

Sitaki hata umquote.
Huku jukwaani kidume unashangaa mbona sasa hivi mtoto ana quate kumbe kitumbua kishatiwa mchanga tiyar
Wee Thubutuuuuu sio mimi aisee..!!

Mi ukinipiga beat ndo nafanya makusudiiiii mbona maji ataita mma 😹😹😹

Bora atulie ajifanye kama haoni..!!
 
ID za mwanzo zilikuwa 1."Maghayo" 2.Mbusususu Enthusiast akaChange ikawa "The Mongolian Savage" 3. "The stress Challenger"

Nikazichoma kwa mods IDs ya Maghayo na Stress Challenger zikala permanent ban , hapo ndipo akaja kwa hasira na ID upupu kama hizo kunikomoa 😂 😆

Hapa jukwaani Mimi ndiye rafiki yake mkubwa na wakati huo huo ni adui yake mkubwa kila mtu ana enjoy kumchokoza mwenzake 😆
Kama ninavyolizingua Chiwawa 😹😹
 
Back
Top Bottom