Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Nilikuwa nakusoma wewe na min -me mnavyolisakata la matinyi. Usinisahau nami nipate angalau robo eka nilime mpunga.

Kiboko ya leo Acha kushindana na watu wanaoingia period kila mwezi,
😹😹😹 Twende, min kasema huu ndo muda wa kuandaa shamba..!!
 
Kuna visu humu ndio maana nimeanza kuwalia 👇nipate nguvu
View attachment 3682537
Baada ya hapo cha kwanza naanza na
Ile shingo ya Mahondaw ☺️ shwaa
Cha pili kinaenda kwa mtoto binti kiziwi
Cha tatu toto tundu mpka iwake moto Lamomy 😊
Kwanini mimi umenipanga wa tatu?
Unataka kulumbua muda mrefu uniachie mapango ya Amboni au unichane k? (In power mabula voice) 😹😹😹
 
Happyboyfriends day🧡🥳
1002732931.jpg
 
Back
Top Bottom