Kwanini mimi umenipanga wa tatu?Kuna visu humu ndio maana nimeanza kuwalia 👇nipate nguvu
View attachment 3682537
Baada ya hapo cha kwanza naanza na
Ile shingo ya Mahondaw ☺️ shwaa
Cha pili kinaenda kwa mtoto binti kiziwi
Cha tatu toto tundu mpka iwake moto Lamomy 😊
Tumekukosea nini unataka kutuharibia maisha 😂😂😂Kuna visu humu ndio maana nimeanza kuwalia 👇nipate nguvu
View attachment 3682537
Baada ya hapo cha kwanza naanza na
Ile shingo ya Mahondaw ☺️ shwaa
Cha pili kinaenda kwa mtoto binti kiziwi
Cha tatu toto tundu mpka iwake moto Lamomy 😊
🤣😂Kwanini mimi umenipanga wa tatu?
Unataka kulumbua muda mrefu uniachie mapango ya Amboni au unichane k? (In power mabula voice) 😹😹😹
Smart wangu anitosha mpaka nabakia!!Kuna visu humu ndio maana nimeanza kuwalia 👇nipate nguvu
View attachment 3682537
Baada ya hapo cha kwanza naanza na
Ile shingo ya Mahondaw ☺️ shwaa
Cha pili kinaenda kwa mtoto binti kiziwi
Cha tatu toto tundu mpka iwake moto Lamomy 😊
Nibless basi mamaake leo najua wote tuko manyumbani tumepumzika😅Smart wangu anitosha mpaka nabakia!!
Ndio leo eeh? Una kitovu kizuri☺️Happyboyfriends day🧡🥳
View attachment 3682875
Hauna size za wenye titi kilo 6?🤔Leo boyfriend's day 🧡😹niliandaa kwa ajili ya shemeji yenu❤️🥳🥳🥳🔥🔥🔥nitupie leoView attachment 3682881
Ipoooo🔥😹Hauna size za wenye titi kilo 6?🤔
Hivi Seroo haulemewi kweli?Hauna size za wenye titi kilo 6?🤔
Hebu nione sampo maana nina mzigo hapa sio poa!Ipoooo🔥😹
Nalemewa sasa ntafanyaje? navumilia tu siku ziende, mgongo na kifua vinaniuma acha tu, saaingine mpaka miguu inazidiwa uzito😔Hivi Seroo haulemewi kweli?
Mtindi wa kutosha na kifusi cha kwenda.
Bila kusahau kitambi.
Wapi wewe wakati type zenu ndo zinatrend mtaani.Nalemewa sasa ntafanyaje? navumilia tu siku ziende, mgongo na kifua vinaniuma acha tu, saaingine mpaka miguu inazidiwa uzito😔
Labda tukiwa gizani!Wapi wewe wakati type zenu ndo zinatrend mtaani.
Vijana wanapenda minofu.
Haya hebu tupia kamoja kwa niaba ya mashangaz wote wa JF.😉Labda tukiwa gizani!
Vinatishaa mkuu🤦🏽♀️
Huwa tuna hamasika tu baada ya kuona damu changa!Haya hebu tupia kamoja kwa niaba ya mashangaz wote wa JF.😉