Sababu sitaki waone wengi 😅 ngoja nitapita tena
Aah Chica, mi sijaona bwana!
Sababu sitaki waone wengi 😅 ngoja nitapita tena
Maninah labda greda ndo lije lining*oeMi nakula lager mnanizoom 😹😹😹
Si umeona shapeless ile
Haya kula chuma kingine hiko….
Mechelewa 🥹
Nmeona warembo hapaa hiiiiih mjini mnafaidi sanaspidernyoka umeona vitu zako ? Kina Lamo
Wee umeibukia kutoka wapi tena 😹😹😹Maninah labda greda ndo lije lining*oe
PoleeMechelewa 🥹
PoleeAah Chica, mi sijaona bwana!
😹😹😹😹 Watoto wa Patel UMEMEAlaaaah kwa mara ya kwanza nimekubamba!
Watoto wa fore banaaaaa! Moto mkali sana 😍😍
Umeme sana ndio maana mlikuwa mnashindanishwa na watoto wa mapekupeku 😀😹😹😹😹 Watoto wa Patel UMEME
Yani mi na kuzurura humu, Nilikuwa kwenye uzi wa mtibeli na badge yake ya platinum huko anatamba..!!Nimepita mate shwaaa! Umechelewa ulikuwa unazurura mafisa 🤣
Afu niliona comment yako kwa chiwawa nilicheka sana nikakumbuka mbali dah mitaa yetu nilikuwa na rafiki mrembo hatari mweusi mrefu kwao huko, mgomvi hatari 🤣
Naandika nafuta naandika nafuta.Wee umeibukia kutoka wapi tena 😹😹😹
Nilijua tuko wachache khaaaaa..!!
Weee😀 kuna pipo zinapita kimyakimya
Haya weka vitu sasa mate na mi nifaidi sasa hivi sitoki..!! 😹Umeme sana ndio maana mlikuwa mnashindanishwa na watoto wa mapekupeku 😀
Hivi unajua mambo club nasikia ilikuwa ya sabasita baba ake Tunda? 😀😀Yani mi na kuzurura humu, Nilikuwa kwenye uzi wa mtibeli na badge yake ya platinum huko anatamba..!!
Aiseee mafisa, chamwino, mji mpya, sabasaba area six vibandani 😹😹😹
Nilikuwa maeneo hayo juzi kati nilicheka sana..!!
Hujamiss mambo club na bwalo 😹
Leo nataka nikubless tu laaziz au sio? 😹😹Naandika nafuta naandika nafuta.
CCopy tunatoa lini kwani
Sawa
hapo nimepita tena kwa leo basiChica kama wewe unajikubali, huna haja ya kuogopa pipo! Tuonyeshe bwana.
Wee kweli? 😹😹Hivi unajua mambo club nasikia ilikuwa ya sabasita baba ake Tunda? 😀😀