uwenda upo sahihi mkuu, mimi nmeshuhudia tu reception ni 100% . kumbe na big booty ipo 😅😄🙌🏾
Ipo mkuu, anayo. 😊
uwenda upo sahihi mkuu, mimi nmeshuhudia tu reception ni 100% . kumbe na big booty ipo 😅😄🙌🏾
Sawa bwana spider! Mi nalala umeninyima mabarakaUna namba nane ya aucho
Basi imeisha hio mwandamiziIpo mkuu, anayo. 😊
Usilale kabla ujapita hapaSawa bwana spider! Mi nalala umeninyima mabaraka
Basi ulipitwa mwanetuMchana nilikua mnadani uvinza
Sisi ndio tunafanya assessment, na kutoa compliment.Mnanikosesha raha ya kujianika humu kwa kuzidisha sifa wanangu🙄🙆🏽♀️
Basi imeisha hio mwandamizi
Weeee bana weeee! Kwenye kile kigauni cheupe, Naungana na wanaume walichoona nimeona 🤣Kumbe nina figure na hamniambii? Ila 🙇🏽♀️
Sisi ndio tunafanya assessment, na kutoa compliment.
Ni yeye ni yeeeeeeeyeee! 😅😅 🔥 🔥@Seran![]()
Hizi mvua za el ninho ziwani itakua balaaNi yeye ni yeeeeeeeyeee! 😅😅 🔥 🔥
Dahh hata wewee🙆🏽♀️Weeee bana weeee! Kwenye kile kigauni cheupe, Naungana na wanaume walichoona nimeona 🤣
Mwaya ringa kwa kile ulichopewa na mama.Dahh hata wewee🙆🏽♀️
Migebuka watamu kuliko hao wa kwenu satoNataka migebuka namimi niionje ladha yake nimekuona kaka spider wee leo ntalala unono 🤩
Kama mimi navoringia uziwi wako ya wengine huyasikiiiMwaya ringa kwa kile ulichopewa na mama.