Sijui mnaitaje huko kwenuKumbee! Ukisema mgebuko waha hawakuelewi? 🤣
Hayo mafuta ni zao la nini?
Na interesting part ni kwamba, she knows she's fine.Si ndio. Ana balaa huyu Seran
Ndo mana hapitii mpaka replies 78Na interesting part ni kwamba, she knows she's fine.
Ooh mafuta ya mawese🫢Sijui mnaitaje huko kwenu
Nmechomekewa ni palm oil
How jameni🙆🏽♀️Na interesting part ni kwamba, she knows she's fine.
Yes wanaandalia Nguruka kama unawajuaOoh mafuta ya mawese🫢
Mwaya ringa kwa kile ulichopewa na mama.
Kama ulivo sema maneno mengi pic chache anaringa sana huyo mkuu .Ndo mana hapitii mpaka replies 78
Jamanii na haya yamo sio🫢Ndo mana hapitii mpaka replies 78
No naona tu hilo jina ila sielewi maana yakeYes wanaandalia Nguruka kama unawajua
Worth waitingJamanii na haya yamo sio🫢
Fine hawapotezi muda wenyewe mmejionea😂
Lipa rastaNalipa tulia kwanza
Nitaongeza na haoNo naona tu hilo jina ila sielewi maana yake
Haya kaka muda wa kupumzika huu kesho tufanye kazi 😂Bora hata umemwambia huyo Seran.
Under your command 😊Nalipa tulia kwanza
Aisee mnanionea sana ningekuwa kwenye prime mngesemaje sasa🙆🏽♀️Kama ulivo sema maneno mengi pic chache anaringa sana huyo mkuu .
Nini nilipe 🦦?Lipa rasta
Hapa sasa naeza kuachia baraka kidogo niache laana😎Nitaongeza na hao