Steve Rogers
JF-Expert Member
- Jun 20, 2026
- 465
- 915
Mkuu wewe sio mtu wa clubs?Fresh vp kamanda
Mkuu wewe sio mtu wa clubs?Fresh vp kamanda
Nipo nasubiri kuelekea ziwaniMkuu wewe sio mtu wa clubs?
Yeah, kama upo close sogea Nanga apa tupate mbili tatuHii znz eeh?
Hiyo chupa ya drop.
G una shida gani na mimi?Nimemkumbuka Shunie na hii comment yake! https://www.jamiiforums.com/threads/nimemzimia-lamomy.2322544/page-4#post-53280968
JF idumu
Umechanganya madesa nini mimi na waist natoa wapi mgongo umeunganikana na kiuno😂
Wewe na kuwachota!! Hayaa🙇🏽♀️Acha uwongo wewe! Wewe una umbo namba 8.
uwenda upo sahihi mkuu, mimi nmeshuhudia tu reception ni 100% . kumbe na big booty ipo 😅😄🙌🏾Acha uwongo wewe! Wewe una umbo namba 8.
Wewe juzi si uliona ile pic usiku kuna no 8 pale?? Si 9 ile😆uwenda upo sahihi mkuu, mimi nmeshuhudia tu reception ni 100% . kumbe na big booty ipo 😅😄🙌🏾
Ile ni ya auchoWewe juzi si uliona ile pic usiku kuna no 8 pale?? Si 9 ile😆
Bila kupoteza wakati mkuu 😎Nipo nasubiri kuelekea ziwani
Mapema mnoBila kupoteza wakati mkuu 😎
Aucho ndonn we spider hebu nibless kwanza kapicha hapo mi nilale unono😎Ile ni ya aucho
Ile ni banging body.Wewe juzi si uliona ile pic usiku kuna no 8 pale?? Si 9 ile😆