πππΉπΉπΉ Awwwww midomo iliwazidi w kuja..!!
Khaah πππWa Taifa πΉ
Bro kwema?Twende tukawaparue machawaa, πππ
Nje ipiiπ¬Weee jamaa una shida gani na baadhi ya totoz zahuu uzi mpaka unakandia kiasi hiko huko nje???!!??
Namtania bwashee tu lamama asiichukulie selfika siriazi kihivo!Nje ipiiπ¬
Kaenda mpaka kutuanzishia uzi sijui ili iweje huyu pampulaπNamtania bwashee tu lamama asiichukulie selfika siriazi kihivo!
Mara ya kwanza nikajua paja la mtu π₯
Mie pia nilijua hivo khakhaa !!Mara ya kwanza nikajua paja la mtu π₯
Embu anza wewe bibie πMie pia nilijua hivo khakhaa !!
Hivi Wee raraa ree walikufanya nini humu mpaka ukaacha kutubles lakini???
Mambo yake tumuachie mwenyewe !Kaenda mpaka kutuanzishia uzi sijui ili iweje huyu pampulaπ
Mie natupia sana mr likes hebu fanya manuva kitambo sana tangu mwakauleeeeeeEmbu anza wewe bibie π
NmeumissπMambo yake tumuachie mwenyewe !
Fanya namna walindondo wangu ushuke vizuri lamama!!
Namna hii picha kwasana no blahblahblah!Nsansa Nswalu.View attachment 3672492
Unaniangusha ujue!! Woga sio sifa yako kabisaa lamama. Jiachie zako buanna!Nmeumissπ
subiri uzi upoeπ
Wacha niondoe kitambi π€£Unaniangusha ujue!! Woga sio sifa yako kabisaa lamama. Jiachie zako buanna!
Who cares?????? Unaniangusha ujue!!!Wacha niondoe kitambi π€£
Aah babe gyalπWho cares?????? Unaniangusha ujue!!!
Dah!πππMara ya kwanza nikajua paja la mtu π₯