Mahondaw
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 75,474
- 185,523
Umenenepaaaaa umewakaaa nougaaaaa sana lamama ni faiiiyaaaaaa fire 🔥 🔥 🔥!
Umenenepaaaaa umewakaaa nougaaaaa sana lamama ni faiiiyaaaaaa fire 🔥 🔥 🔥!
Nimepunguza spidi🙆🏽♀️Ndiooo, waleteeee
Kwani umeacha ulokole?
Aisee sijapenda! Kunenepaje tena🥹 wakati hapo ni nafuu🙆🏽♀️Umenenepaaaaa umewakaaa nougaaaaa sana lamama ni faiiiyaaaaaa fire 🔥 🔥 🔥!
SijspentraaaNimepunguza spidi🙆🏽♀️
Ili uje utufungulie uzi 😁😁😁😁😁😁niko mwenyewe mnibless basi, mie cha upole sina kelele
Wachunguliaji ndio wengi zaidi watu wanajua kujitesa aisee😂Kabiiiiiiiiiiiiiiiiiiisa ! Wanajifanya kudis uzi afu wanakuja kuchungulia kimya kimya wengine wanakuja kivingine huko ni kuteseka!
I really need deliverance 🙆🏽♀️Sijspentraaa
Usipunguze pls
Pamoja na yote we need God
Tafuta somo la self deliverance utubeI really need deliverance 🙆🏽♀️
Sawa mamaa thanks for the good advice! Stay blessed brethren!❣️Tafuta somo la self deliverance utube
La tbjoshua alifundisha vzr
Jiombee, I understand babgal
🤝karibu kipenziSawa mamaa thanks for the good advice! Stay blessed brethren!❣️
Hio mbona iko kitambo sana mamchu wee hujui ??? Mie sasa kuna wananichekesha nikituma wanachukua kumpelekea smari akati tayari anazo zakushatroooo na mpaka kuja kutuma hapa means anaziona vizuri tu na anajua kila kinachoendeleaBila kusahau wana download picha
hahahaha,mimi huyo au? Mtumishi mie na kufungua uzi wapi na wapi?Ili uje utufungulie uzi 😁😁😁😁😁😁
Kuna watu hawanaga mambo ya kufanya aisee! Humu tupo kwaajili ya kujifurahisha kumbe wengine wamepanga kabisa vyumba wanaishi humu😂Hio mbona iko kitambo sana mamchu wee hujui ??? Mie sasa kuna wananichekesha nikituma wanachukua kumpelekea smari akati tayari anazo zakushatroooo na mpaka kuja kutuma hapa means anaziona vizuri tu na anajua kila kinachoendelea
😁😁😁🙌Hio mbona iko kitambo sana mamchu wee hujui ??? Mie sasa kuna wananichekesha nikituma wanachukua kumpelekea smari akati tayari anazo zakushatroooo na mpaka kuja kutuma hapa means anaziona vizuri tu na anajua kila kinachoendelea
😁😁😁hahahaha,mimi huyo au? Mtumishi mie na kufungua uzi wapi na wapi?
Inaonekana nimepitwa na mengi sana
Kuna enye wanajifanya very descent maninazao kumbe ni mbwamwitu walojivika ngozi ya kondoo!!Kuna watu hawanaga mambo ya kufanya aisee! Humu tupo kwaajili ya kujifurahisha kumbe wengine wamepanga kabisa vyumba wanaishi humu😂
Mmekumbwa na nini familia, mnanishtua mjue😁😁😁
Isije na we siku ya siku ukatuamkia
Ulikuwa wapi weye Brian naweee??? Umepitwa sanaaa watu wametupia vitru matratra sanaa.. tena nakedddfddInaonekana nimepitwa na mengi sana