Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Nipe leo kisha mi next time,ukichomoa ndo yale yale tu bora nichape lapa
Hiyo ni void! Weka niweke thats how we go..
Huu uzi uenda una watu wake maalumu wengine tumedandia treni kwa mbele,mwisho tutagongwa bure tujifie
Huu uzi ni wa kila mtu kama ulivyo wa usiku wa manane! Ndiomaana unakutana na kila aina za watu, ukiamua kuji isolate ni wewe tu ila haujaundiwa watu fulani! Kila mtu anakuja na kuondoka, kwa hivyo kuwa na amani tu mkuu!
 
Hiyo ni void! Weka niweke thats how we go..

Huu uzi ni wa kila mtu kama ulivyo wa usiku wa manane! Ndiomaana unakutana na kila aina za watu, ukiamua kuji isolate ni wewe tu ila haujaundiwa watu fulani! Kila mtu anakuja na kuondoka, kwa hivyo kuwa na amani tu mkuu!
Upo sahihi ila siku zote hakuna ninachoambulia yani ni kama kamari vile😂😂

Muda sio mrefu umetoka kutupia nimekosa muvi,now nipo hapa nakwambia utupie hutaki,je nikiwa sipo si ndio kabisa aaah nachoka mie😂😂
 
Upo sahihi ila siku zote hakuna ninachoambulia yani ni kama kamari vile😂😂

Muda sio mrefu umetoka kutupia nimekosa muvi,now nipo hapa nakwambia utupie hutaki,je nikiwa sipo si ndio kabisa aaah nachoka mie😂😂
Wasiwasi wako ndio enjoyment yetu humu broski! We ukitaka unanitag na picha nami nakubless biashara tunaifunga! Ukitaka ya kwako iwasubirie waja hayaa! Ila binafsi sisubiri mtu, asiyekuwepo na lake halipo!😎

Welcome to the clan!
 
Wasiwasi wako ndio enjoyment yetu humu broski! We ukitaka unanitag na picha nami nakubless biashara tunaifunga! Ukitaka ya kwako iwasubirie waja hayaa! Ila binafsi sisubiri mtu, asiyekuwepo na lake halipo!😎

Welcome to the clan!
Kuna masharti humu kama kwa mganga daadeki, anyways naona cha msingi ni kublesiana tu,maana nikisubir napitwa daily

Ntakusurprise
 
Back
Top Bottom