โบ๏ธWachambuzi wa mambo ya kale hao wamekuja na theory zao๐๐
Pia soma wimbo ulio bora 1:10๐
๐๐พ๐๐พ Kwako na kwa Mfalme ๐
โบ๏ธWachambuzi wa mambo ya kale hao wamekuja na theory zao๐๐
Pia soma wimbo ulio bora 1:10๐
Sahihi afikishe 1000๐๐sio kwa maneno hayoโบ๏ธ
๐๐พ๐๐พ Kwako na kwa Mfalme ๐
๐ฏ ๐ฏSahihi afikishe 1000๐๐sio kwa maneno hayo
Safiii uzalendoMe ni team Senegal ila Africa na support team zote zikicheza hata hawa washenzi wa SA
Sentence yako ni tata mkuu๐ฏ ๐ฏ
Aliutumia ulimi wake vizuri sana!!
Uzalendo kwanza...Safiii uzalendo
I meant maneno bana...Sentence yako ni tata mkuu
Nimepata maana mbiliI meant maneno bana...
Ondoa akili huko kwenye utata!!๐
Hujanichoka aiseeUzalendo kwanza...
Hizo baraka utatuletea muda gani๐
Eti anawatapeli wadada wa watu ๐คฃ๐คฃNimepata maana mbili
Kutumia ulimi vizur kumaanisha alikua ana maneno mazuri
Ya pili kutumia ulimi Vizuri kumaanisha Mwongo/ mdanganyifu au tapel..
Sasa nikashindwa kuelewa kuwa alikua ana watapel wadada wa watu au๐๐
Naanzia wap kufanya ukatili wa hivyo??Hujanichoka aisee
Buku unaichukuliaje mkuu hata akiamua kulala kwa mmoja per day atatumia karibia miaka mitatu kuwamaliza wote ๐๐Eti anawatapeli wadada wa watu ๐คฃ๐คฃ
Pengine he was both...
Ila kwa sasa tumpe ๐ ya maneno mazuri maana Hilo ndo tuna uhakika nalo ๐ฏ ๐ซ
Moyo wake ulikua unatosha kuwaweka wote ๐Buku unaichukuliaje mkuu hata akiamua kulala kwa mmoja per day atatumia karibia miaka mitatu kuwamaliza wote ๐๐
Kunyoa tena?? Sasa utakuwaje Ras na UparaDamn.... kesho naenda kunyoa ๐๐
๐๐Watu buku๐๐ivi unaweza wakumbuka wote kwelMoyo wake ulikua unatosha kuwaweka wote ๐
Inawezekana yeye ndo aliamzisha ume msemo wa There's enough love for everyone!๐คท๐พโโ๏ธ
Miaka sita mingi sana๐Kunyoa tena?? Sasa utakuwaje Ras na Upara
Watu wazamani hawakua na mambo mengi ya kuwa-distract kama kina sisi ujue.๐๐Watu buku๐๐ivi unaweza wakumbuka wote kwel
Ndiyo hivyo zipo MgongoniMiaka sita mingi sana๐
Tuseme hivyo labda ๐ila bado ni ngumu kumeza...Watu wazamani hawakua na mambo mengi ya kuwa-distract kama kina sisi ujue.