Ambition plus
JF-Expert Member
- Feb 23, 2018
- 7,090
- 13,521
Wakuu mmeona hii pisi ilivyonona?😹😹😹
Hii ya mwisho siselfiki tena nimekupa video kabisa..!!
Aisee! Hiyo unaweza wewe..!!Sina hatia Labella, sion sababu ya kujificha, mimi ni mtu huru.
Je unadhani jf ni salama sana? Kama kuna namna yeyote unavunja sheria ama uhalifu ni jambo la mda tu wakiamua kukupata
🙏🙏🙏🙏 ufike salamaaThanks guys for the good afternoon/evening. Niko safarini na kupiga stori hapa kumesaidia sana. Kucheka, kufurahi na kutaniana hivi ni jambo jema hata kama hatujuani. Cha muhimu tu ShesRise_1 aanze kuniita Daddy basi 😂😂😂
Enjoy the rest of your evening guys 🙏🏿🙏🏿🙏🏿
Unafki sio mzuri 😹Wakuu mmeona hii pisi ilivyonona?
Though umeficha sura, tunashukuru😍
Lady in red 🔥
Alimanusura ninene kwa lugha
Wacha wee🌚😹😹😹
Hii ya mwisho siselfiki tena nimekupa video kabisa..!!
Utaota kuchungulia dada zako 😹Wacha wee🌚
I don’t give a fck, who cares?Aisee! Hiyo unaweza wewe..!!
Unajua humu kuna watu tunaishi nao au tulisoma nao. Ukiselfika akakujua tayari inakua kamzozo..!! 😹
Majenziii unayajua vizuri? Hatuchagui sisi.Utaota kuchungulia dada zako 😹
Tulia walio ona wameona wataleta mrejesho hapa, nikunafikie ili iweje mchumba, chombo ya ambition 😉Unafki sio mzuri 😹
Utaweza kucheza ozalima juu ya kochiMtu mzima nimekuzalia mamaako?
nimekuja kulipa deni maan siku ilikua nzito mnooo,, au zea?Hehehee kunanini jamani uwii nacheka huku naogopa🤡🤡
leo dada nikuone dadaake
win-one nakudai
Binti wa zamani mamaake sijakuona kitambo🥱
right on time! pita mamaanimekuja kulipa deni maan siku ilikua nzito mnooo,, au zea?
Ukilipa unitagg basinimekuja kulipa deni maan siku ilikua nzito mnooo,, au zea?
Mambo mchumba 😋Niko mbaya mbovu nisije achia connection wachawi wako active ileile😁
haya hesabu mpka ziro 😅😅😅right on time! pita mamaa
usicheze mbali sasa napita saivi ila nitakuitaUkilipa unitagg basi
Umerudi tena sio? 😆Mambo mchumba 😋
Nothing huge, nakupa maua yako tuNimefanyaje tena?