Sekretarieti Ya Ajira Na Filamu Ya "The Long Wait",,,,,!

MR.LEO

Senior Member
Jun 10, 2012
129
0
Jamani ebu tupeane mawazo kuhusu hawa jamaa wa
PSRS:
Tarehe 28 mwezi uliopita (Novemba) wameita watu kazini kwenye kada mbali mbali kama MEO,VEO,WEO na zingine nyingi.
Katika tangazo la kuita watu kazini Katibu wa chombo hicho aliandika hivi: "Aidha barua za kuitwa kazini zimetumwa kupitia kwenye anwani zao"
Lakini cha Kushangaza ni kwamba mpaka leo tarehe 6 dec hizo barua hatujazipata.
Kwa yeyote mwenye taarifa kuhusu hili anijuze wadau,,,
 

salosalo

JF-Expert Member
Jun 7, 2012
580
500
Jamani ebu tupeane mawazo kuhusu hawa jamaa wa
PSRS:
Tarehe 28 mwezi uliopita (Novemba) wameita watu kazini kwenye kada mbali mbali kama MEO,VEO,WEO na zingine nyingi.
Katika tangazo la kuita watu kazini Katibu wa chombo hicho aliandika hivi: "Aidha barua za kuitwa kazini zimetumwa kupitia kwenye anwani zao"
Lakini cha Kushangaza ni kwamba mpaka leo tarehe 6 dec hizo barua hatujazipata.
Kwa yeyote mwenye taarifa kuhusu hili anijuze wadau,,,

Mungu wangu yaani wewe sijui nikusadiaje, maombi ya kazi ulituma haraka sana, interview ulikwenda haraka sana, kazi umepata unasubiri nyumbani na huku unaona muda unaenda, ohooo unachezea shilingi chooni eeeh.

Ushauri
Bila kugeuka nyuma kimbia sana mpaka ofisi za secretariate ya ajira kaombe barua yako ukiwa na vitambulisho vyote muhimu. maana inawezekana imepotelea njaan mikononi mwa posta. Ukichelewa kuriport nafasi anapewa aliyekuwa next kwako
 

zema21

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
619
225
wahi ofisini kwao la sivyo itakula kwako! Mind you wanafanyaga kamchezo ka kuficha barua za watu
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
13,324
2,000
Jamani ebu tupeane mawazo kuhusu hawa jamaa wa
PSRS:
Tarehe 28 mwezi uliopita (Novemba) wameita watu kazini kwenye kada mbali mbali kama MEO,VEO,WEO na zingine nyingi.
Katika tangazo la kuita watu kazini Katibu wa chombo hicho aliandika hivi: "Aidha barua za kuitwa kazini zimetumwa kupitia kwenye anwani zao"
Lakini cha Kushangaza ni kwamba mpaka leo tarehe 6 dec hizo barua hatujazipata.
Kwa yeyote mwenye taarifa kuhusu hili anijuze wadau,,,

Barua zimetoka, kachukue ya kwako haraka sana kama umepatiwa ajira, usisubiri kuletewa mlangoni
 

Albedo

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
5,560
1,195
Jamani ebu tupeane mawazo kuhusu hawa jamaa wa
PSRS:
Tarehe 28 mwezi uliopita (Novemba) wameita watu kazini kwenye kada mbali mbali kama MEO,VEO,WEO na zingine nyingi.
Katika tangazo la kuita watu kazini Katibu wa chombo hicho aliandika hivi: "Aidha barua za kuitwa kazini zimetumwa kupitia kwenye anwani zao"
Lakini cha Kushangaza ni kwamba mpaka leo tarehe 6 dec hizo barua hatujazipata.
Kwa yeyote mwenye taarifa kuhusu hili anijuze wadau,,,

Mkuu Vuta Subira tunasubiri Maelezo Mengine Kutoka Lumumba
 

mafanikio

Member
Jul 23, 2009
53
95
Kama mtu hujapata huenda anwani uliyoacha haikuwa sahihi ila barua zimetumwa mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni• Mbona hata mie nimepata barua ya kazi kwa njia ya posta• Ila kuna washkaji zangu wao waliamua kwenda ofcn kwao na vitambulisho wamepewa barua kuja posta wanakuta barua zimefika•
 

dbrane

Member
Jul 23, 2012
32
70
Mimi nimeifuata pale maktaba complex leo mchana usisubilie posta.unarkiwa uripot kwa mwajiri ndani ya siku 14. Mimi ni w.e.o.11
 

chipalila1

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
259
195
Hii n hatar kwetu ss watu wa kusin nyanda za juu. Jaman hamna alternative kwetu ss tulio mbali na dar?
 

chicco

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
748
225
Kweli kazi ipo,,!
Maana nafikiria gharama za kutoka kigoma kwenda dar kufuata barua.

kama vipi hiyo laki moja na kumi ya kuja dar na kurudi unaionea uchungu sana anzisha genge tu likusaiidie!!!!
 

dbrane

Member
Jul 23, 2012
32
70
Kachukueni barua zenu pale maktaba complex wapendwa. Kama ujaiona kwenye posta. Mimi nimeshachukua ya kwangu na kesho j2 naenda kuripoti kwa mwajili masasi. Siku njema na mbalikiweeeeee woooooooooooooooooooooooooote
 

chipalila1

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
259
195
Mkuu vp hakuna urasimu unapo enda kuchkua barua? Naomba mwongozo kaka ili nitapo enda nijue na anzaje.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom