SEKESEKE: Wapangaji Majengo ya CDA Dodoma wanatimuliwa muda huu

SEKESEKE: Wapangaji Majengo ya CDA Dodoma wanatimuliwa muda huu

Ni tukio la aina yake, Wapangaji wa Nyumba za CDA maarufu kama "Maghorofani" manatimuliwa muda huu, hii inatokana na lile Tangazo la hivi karibuni lililodai CDA wanataka kufanya ukarabati

Polisi wamejaa, ni taharuki tupu, hata kama mpangaji haupo wanavunja mlango vitu vinatolewa.

View attachment 373292View attachment 373293View attachment 373294View attachment 373290
View attachment 373288
Hao polis wako wap mbona kama umekuza mambo, sidhani kama watu wenye akili watakuta mtu hayupo halafu wavunje mlango, vinginevo wawe wamempa notis afu ajichetue atoke wakati anajua
 
Nilimuona Mh. Godless Lema jana akisimama na wananchi waliowekewa 'X' kwenye nyumba zao jimboni mwake, vipi nasikia hapo Dodoma kura zilikuwa nyingi ...mbunge wao yuko nao!?
Vipi hizo ndizo zitakuwa nyumba za mawaziri badala ya zile za Mikocheni au ni kwa ajili ya makatibu wakuu na wakurugenzi!? Tujuzeni wenye kujua.
Mkuu una maswali ya kichokozi!! [emoji38] [emoji38]
 
Ni tukio la aina yake, Wapangaji wa Nyumba za CDA maarufu kama "Maghorofani" manatimuliwa muda huu, hii inatokana na lile Tangazo la hivi karibuni lililodai CDA wanataka kufanya ukarabati

Polisi wamejaa, ni taharuki tupu, hata kama mpangaji haupo wanavunja mlango vitu vinatolewa.

View attachment 373292View attachment 373293View attachment 373294View attachment 373290
View attachment 373288
alisema wananchi wana maisha magumu kwaio ni lazima awatetee ndio tutaona utetezi wake hapo juu ya sisi raia maskini
 
Haiwezekani wakawatimua tu, yawezekana walishaambiwa na wanajua wakawa wagumu kutekeleza, kama itakavyokuwa kwa wale ambao hatutaenda Dodoma end of the month kukawa hakuna mshahara mtasema ni unyama. Ya kaisari mpe kaisari, the rule of the world
Kumwamisha mtu kuna taratibu zake acheni kusifia ujinga pia kumbuka kuna watu hata nauli ya kwenda dodoma hawana je ya kupanga, ya kuhamisha familia atatoa wapi ya ni wajinga ndio wataona sawa na wale wenye roho ya kichawi
 
Zoezi hili coincidentally (!?) limegongana a mikakati ya Wizara tatu kuhamia Dodoma within 2-4 weeks.

Tuonaomba Magufuri aingilie kati na kufafanua ile "deadline" yake la sivyo vituko na madhara yatakuwa makubwa zaidi na tutakuwa tunatengeneza tatizo jipya.
 
Hao polis wako wap mbona kama umekuza mambo, sidhani kama watu wenye akili watakuta mtu hayupo halafu wavunje mlango, vinginevo wawe wamempa notis afu ajichetue atoke wakati anajua
Mkuu police wamekataa Selfie.
 
Kumwamisha mtu kuna taratibu zake acheni kusifia ujinga pia kumbuka kuna watu hata nauli ya kwenda dodoma hawana je ya kupanga, ya kuhamisha familia atatoa wapi ya ni wajinga ndio wataona sawa na wale wenye roho ya kichawi
sidhani kama taarifa walipewa hao wananchi cozi magu kasema juzi tu hapo kuwa watahamia dodoma leo hii uanze kuwaamisha watu useme taarifa walipewa na kama taarifa walipewa basi within two days only
 
Back
Top Bottom