Sehemu nzuri ya kula na kunywa watu wa Dar

Sehemu nzuri ya kula na kunywa watu wa Dar

Mkuu shukran jana tulienda mibs ..ni pazuri ila msosi unachelewa lakin ulifika na kilikua kizuri ..
Juliana nimepasave kwanza...
Ila kwa leo wanataka waende sehem ambayo ipo pembezon mwa beach ..sehem nzuri isiyo na makuu sana yenye vyakula vizuri vya kiafrika na sio vya kizungu
Juliana pako vizuri zaidi afu eneo classic kuliko mibs

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wapeleke break point, hii iliopo kinondoni makaburini hakika mtafurahia chakula, hapo hna kitimoto, ukitaka kitimoto sogea mibs sinza

Sehemu zenye totoz na chakula kizuri palipochangamka sana sogea la chaz lounge, sinza mori hapo nina uhakika kila mmoja wenu ataondoka na toto


Sent using Jamii Forums mobile app
Walete kwangu
Vile vile ukitaka vyooote kwa pamoja basi sogea juliana, mbezi africana ila totoz sio sana kihivyo ukitegemea siyo weekend kitimoto chao sio cha nji hii

Sent using Jamii Forums mobile app
Walete Tabata chap

Sent using Jamii Forums mobile app
KB,40/40 pub,Micassa ,The great park,Toroka uje,Big L,..kitimoto nzuri utaipata hapo Wastaafu bar maeneo ya Segerea ...

Sent using Jamii Forums mobile app
Natuliaga hapo sometimes sana,

Kuna totoz moja ya kaunta ni hatari
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Njooo kwa mchina hapa ubungo darajani
Misosi kama yote
ila totozi ntakupeleka temeke kwa wahaya
Kitimoto kizuri kipo DOHA
Kama unataka kuwapimisha Oil wapeleke Forty Forty

Sent using Jamii Forums mobile app
Wapeleke ambiance pale sinza... Malaya wa kutosha, food kibwena, monde ziko pomoni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni mama ntilie?

Sent using Jamii Forums mobile app
Tabata ndo habari ya mjini mkuu, huko kwengine kumebaki zilipendwa tu
Wakuu, weekend ndo imeanza hivyo halafu mwisho wa mwezi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom