SAUTI: Sikiliza nondo za Godbless Lema Bungeni

SAUTI: Sikiliza nondo za Godbless Lema Bungeni

Magufuli aliahidi kwenye kampeni hili swala la kodi.
Ccm ni chama la vitendo.Ahadi zinatimizwa/PAYE from 11% to 9%.

Siyo kama chadema wanaahidi watateua mgombea mwadilifu alafu wanakuja kuchukua makapi ya ccm yenye tuhuma za ufisadi.!!!
 
Great presentation. Hata Mimi sikupenda utumbuaji Wa hadharani, kwani watumbuliwaji pia wanazo familia. Unapofanya hivyo kwa ushabiki na self glory sijui kama anajua kuwana watoto na mdugu mbali mbali ya muhisika wanathilika. Hebu fikiria Mtoto aliyeko shuke anasikia live babake anavyotumbukiwa, au marafiki zake shule. Kama mkewe au mumewe ni mwalimu au mfanyakazi afya, atakamilishaje majukumu take kwa umakini bila fedhea za hali ya Juu?
 
Great presentation. Hata Mimi sikupenda utumbuaji Wa hadharani, kwani watumbuliwaji pia wanazo familia. Unapofanya hivyo kwa ushabiki na self glory sijui kama anajua kuwana watoto na mdugu mbali mbali ya muhisika wanathilika. Hebu fikiria Mtoto aliyeko shuke anasikia live babake anavyotumbukiwa, au marafiki zake shule. Kama mkewe au mumewe ni mwalimu au mfanyakazi afya, atakamilishaje majukumu take kwa umakini bila fedhea za hali ya Juu?
Mkuu Maswala please proof read your post before sending it
 
'Anayemshabikia Lowassa akapimwe akili'-Msigwa.

'Ni fahari kwa Mungu kumzomea fisadi lowasa'-lema.

Kwenye website ya chadema, kabla ya kuitoa fasta, kwenye orodha ya mafisadi, lowasa yupo.

Tundu lissu akadai wana ushahidi kuwa lowassa ni fisadi wa richmond.
 

Attachments

  • 1462133655243.jpg
    1462133655243.jpg
    81.1 KB · Views: 48
  • 1462133683090.jpg
    1462133683090.jpg
    33.5 KB · Views: 45
  • 1462133714401.jpg
    1462133714401.jpg
    34.1 KB · Views: 47
lumumba wanachungulia tu haya hawatak kuyasikia kamwe mwiba mchungu huu..
 
Ila hii ya kusema wabunge waende na herikopta DODOMA [emoji848] mbunge hapo kachemka
Hawa ni watu wa Lowassa na sasa Watanzania wa kawaida wanagombea pungufu asilimia 2% ya mishahara yao kuna watu wanataka kusafiri na Helicopter.
 
lema ni mwana siasa shujaa ni mfano wa kuigwa huwa kauli zake na mfananisha na mugabe
Hawa ni watu wa Lowassa na sasa Watanzania wa kawaida wanagombea pungufu asilimia 2% ya mishahara yao kuna watu wanataka kusafiri na Helicopter.
 
lema ni hasara tu kwa wana arusha hajafanya lolote pale mjini zaidi ya kuropoka ropoka tu bungeni kama hivi.
Hawa ni watu wa Lowassa na sasa Watanzania wa kawaida wanagombea pungufu asilimia 2% ya mishahara yao kuna watu wanataka kusafiri na Helicopter.
 
lema ni hasara tu kwa wana arusha hajafanya lolote pale mjini zaidi ya kuropoka ropoka tu bungeni kama hivi.
Hawa ni watu wa Lowassa na sasa Watanzania wa kawaida wanagombea pungufu asilimia 2% ya mishahara yao kuna watu wanataka kusafiri na Helicopter.
 
Mr Lema arusha tunakupenda sana . Piga kazi
Huyu amisha ona kwamba Raisi Magufuli amembana sana katika ulaji ndiyo maana anaongea hivyo. Si walisha pewa pesa na Lowassa. Sasa anahangaikia nini? Hawa ni watu wa Lowassa na sasa Watanzania wa kawaida wanagombea pungufu asilimia 2% ya mishahara yao kuna watu wanataka kusafiri na Helicopter.
 
Kwa kushangilia huu upuuzi wa lema, naanza kumuelewa Nape, bunge liwe unlive tu.
Hawa ni watu wa Lowassa na sasa Watanzania wa kawaida wanagombea pungufu asilimia 2% ya mishahara yao kuna watu wanataka kusafiri na Helicopter.
 
Kazi yake kupayuka bungeni?kweli we wa mjini
Hawa ni watu wa Lowassa na sasa Watanzania wa kawaida wanagombea pungufu asilimia 2% ya mishahara yao kuna watu wanataka kusafiri na Helicopter. Halafu anataka kumsaidia mkwe wa Lowassa kwasababu yuko Lupango. Lowassa anapandikiza haya maneno ili kumkatisha tamaa Raisi wetu MAGU.
 
Mkiwa na wabunge kihiyo wa kutaja matukio na si masuala ya maendeleo, mmekwisha. Sijui alikuwa wapi siku zote, ameanza kuchanganya Kingereza na kiswahili.
Hawa ni watu wa Lowassa na sasa Watanzania wa kawaida wanagombea pungufu asilimia 2% ya mishahara yao kuna watu wanataka kusafiri na Helicopter.
 
Lema angekuwa na akili kama za Zitto na uwezo wa kujenga hoja sijui ingekuweje.
Hawa ni watu wa Lowassa na sasa Watanzania wa kawaida wanagombea pungufu asilimia 2% ya mishahara yao kuna watu wanataka kusafiri na Helicopter.
 
Hiyo katoa mfano. pia kama kuna dharura kwa nn heliopta isitumike
Hawa ni watu wa Lowassa na sasa Watanzania wa kawaida wanagombea pungufu asilimia 2% ya mishahara yao kuna watu wanataka kusafiri na Helicopter.
 
Back
Top Bottom