Sata amwalika Rais mstaafu wa Malawi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sata amwalika Rais mstaafu wa Malawi

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Oct 23, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    kitendo cha sata kukataa kumwalika rais wa malawi na badala yake kumwalika rais mstaafu kimeacha maswali mengi,
    President Micheal Chilufya Sata has shunned Malawi President Bingu wa Mutharika at his country’s 47th independence celebrations but extended his invitation to vice president Joyce Banda and former president Bakili Muluzi.
    “I will be honoured for your presence so that I can express my thanks for the support you rendered to me during difficult time,” he said.
    je uhusiano wa zambia na malawi utakuwaje siku za mbele?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    mutharika alimtendea jambo lisilo la kiungwana jamaa, he (mutharika) should take a fone, ring the guy and talk
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,818
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sata hataki unafiki,ndio maana anamuonyesha kabisa mutharika kuwa hana mpango naye
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Alimfanyia nini mazee?
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    sata alipokuwa kinara wa upinzani alimtembelea rafiki yake malawi, mutharika aliamuru polisi imkamate sana wamchukue kwa ving'ora mpaka boarder na wakafanya hivyo. alimdhalilisha sana, it is his payback time
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,585
    Likes Received: 5,770
    Trophy Points: 280
    umesahau Akampiga PI Mshenzi yule na ndio maana alipoalikwa majuzi alimwambia rais wa malawi siwezi kuja mpaka nipate barua kuonyesha nimeruhusiwa kuingia malawi ,,akadai na waandike kwenye magazeti sata yuko free kuingia malawi atafikiria hilo nje ya hapo choko mchokonoe pweza Binadamu....Huto..........
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    serves him right! Unafiki wa nini bana!
     
Loading...