God'sBeliever
JF-Expert Member
- Sep 1, 2015
- 5,786
- 3,067
- Thread starter
- #21
Hapana sio askari achaNilichoelewa mchumba wako ni askari.
My take; kuwa makini sana na wafunga buti maana hawakawii kukufanyia suprise.
Hapana sio askari achaNilichoelewa mchumba wako ni askari.
My take; kuwa makini sana na wafunga buti maana hawakawii kukufanyia suprise.
Basi mkubali alivo hiyo tamaa ya wowowo achana nayoMungu si ataniadhibu? maana mimi naona kama ndo alienipa.
Anza kumla tigo litaongezekaKumbuka wezere ndo udhaifu wangu mkuu! so nitaweza kumsaliti kutokana na moyo wangu unachotaka.
Paster real??Yap it is true
sijui kama ni kweli maana bibi yangu ni perfect na anayo na anajiheshimu sana.tofuta perfect one maana hapo utafanya madudu kibao