Sasa naanza kuamini Mungu hakupi yote bana,

Sasa naanza kuamini Mungu hakupi yote bana,

Kuna safari ndefu sana kwa vijana wa Kitanzania, mleta uzi nakusikitikia sana lakini namsikitikia zaidi huyo binti unayemzungumzia, na hata kama hutaishi naye pia namsikitikia binti yeyote mwingine 'atakayeuvaa mkenge' kuishi na wewe, nawasikitikia wazazi wako na wazazi wa binti atakayeishi na wewe, yaani wewe ni 'bomu', na 'bonge la fala', jipange ujiongeze ili utambue nini maana ya mwenza wa kuishi naye milele, jipange au uliza na omba ushauri uelekezwe vigezo vya mwenza wa maisha wa milele, kama kwako kigezo ni kuwa na wowowo, na upuuzi mwingine, basi bado uko nyuma sana,

Nakubaliana na mchangiaji mmoja kwamba kuna umuhimu hapa JF, waleta mada wawe wanachangia gharama kidogo, wanapoweka mada zao hapa, nadhani itasaidia kuongeza na kudhibiti ubora wa postings za hapa
 
Kuna safari ndefu sana kwa vijana wa Kitanzania, mleta uzi nakusikitikia sana lakini namsikitikia zaidi huyo binti unayemzungumzia, na hata kama hutaishi naye pia namsikitikia binti yeyote mwingine 'atakayeuvaa mkenge' kuishi na wewe, nawasikitikia wazazi wako na wazazi wa binti atakayeishi na wewe, yaani wewe ni 'bomu', na 'bonge la fala', jipange ujiongeze ili utambue nini maana ya mwenza wa kuishi naye milele, jipange au uliza na omba ushauri uelekezwe vigezo vya mwenza wa maisha wa milele, kama kwako kigezo ni kuwa na wowowo, na upuuzi mwingine, basi bado uko nyuma sana,

Nakubaliana na mchangiaji mmoja kwamba kuna umuhimu hapa JF, waleta mada wawe wanachangia gharama kidogo, wanapoweka mada zao hapa, nadhani itasaidia kuongeza na kudhibiti ubora wa postings za hapa
Usimkosoe mtoa mada hili ni jukwaa la mapenzi na katoa anachopenda ambacho hata Mimi nimefurahia wewe unamtukana! Wewe hujawahi kuwaacha wapenzi wako?
 
Kuna safari ndefu sana kwa vijana wa Kitanzania, mleta uzi nakusikitikia sana lakini namsikitikia zaidi huyo binti unayemzungumzia, na hata kama hutaishi naye pia namsikitikia binti yeyote mwingine 'atakayeuvaa mkenge' kuishi na wewe, nawasikitikia wazazi wako na wazazi wa binti atakayeishi na wewe, yaani wewe ni 'bomu', na 'bonge la fala', jipange ujiongeze ili utambue nini maana ya mwenza wa kuishi naye milele, jipange au uliza na omba ushauri uelekezwe vigezo vya mwenza wa maisha wa milele, kama kwako kigezo ni kuwa na wowowo, na upuuzi mwingine, basi bado uko nyuma sana,

Nakubaliana na mchangiaji mmoja kwamba kuna umuhimu hapa JF, waleta mada wawe wanachangia gharama kidogo, wanapoweka mada zao hapa, nadhani itasaidia kuongeza na kudhibiti ubora wa postings za hapa
Sasa mkuu ndo unipe elimu hapa sio unanitukana tuu halafu unaishia hapo hujamsaidia mtu bali unampoteza kabisa.

Huo mda uliotumia kunitukana kwa nini usingetumia kunipa elimu ili niondoe ujinga wangu mimi kijana wa kitanzania?
 
Yaani hujakua kabisa! Yaani kukosa sifa moja tu ndo ikukoseshe amani! Mpeleke gym akatengeneze trakooo
 
Mpake mbegu zako hapo palipo flat kila mkiwa kweny show.
 
Back
Top Bottom