Sasa kumekucha domo kweli nimetinga ulingoni


D

domo kweli

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
D

domo kweli

Member
Joined Nov 5, 2010
11 0 0
Muda muafaka wa Kuzoza na wana FJ kwa maendeleo ya TZ kupitia maandiko ndio huu, nimetinga rasmi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,347
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,347 280
Muda muafaka wa Kuzoza na wana FJ kwa maendeleo ya TZ kupitia maandiko ndio huu, nimetinga rasmi
hebu toa kirefu cha FJ......karibu anyway
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Muda muafaka wa Kuzoza na wana FJ kwa maendeleo ya TZ kupitia maandiko ndio huu, nimetinga rasmi
duuhhh FJ ...?????
karibu sana kwenye JF....
enjoy ur time here....:smile-big::smile-big:
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,624
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,624 280
Muda muafaka wa Kuzoza na wana FJ kwa maendeleo ya TZ kupitia maandiko ndio huu, nimetinga rasmi
kaingia kichwakichwa .ila karibu bro!! kuna jukwaa la mambo ya kikubwa kule omba acces mapema
 
D

domo kweli

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
D

domo kweli

Member
Joined Nov 5, 2010
11 0 0
Sasa najua kuna wataalamu wa kugundua not only hisia za ufupisho hata kamwe na tangu hata tangu but hata jinsi unavyoweza kufafanua FJ "FURAHA YA JAMII" Domo kweli kwa maana halisi alivyojitumbukiza (jumuika) kwenye vichwa vya wana JF, kamwe wana JF msidhani ilikuwa ni kuikosea JF maana yake halisi. Data za ukweli ndo msingi mkuu wa kuelimishana ktk hii JF.Mnastahili kutarajia makubwa ya kweli from Domo Kweli.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,624
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,624 280
Sasa najua kuna wataalamu wa kugundua not only hisia za ufupisho hata kamwe na tangu hata tangu but hata jinsi unavyoweza kufafanua FJ "FURAHA YA JAMII" Domo kweli kwa maana halisi alivyojitumbukiza (jumuika) kwenye vichwa vya wana JF, kamwe wana JF msidhani ilikuwa ni kuikosea JF maana yake halisi. Data za ukweli ndo msingi mkuu wa kuelimishana ktk hii JF.Mnastahili kutarajia makubwa ya kweli from Domo Kweli.
wjamaa una mbwebwe si mchezo
 
D

domo kweli

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
D

domo kweli

Member
Joined Nov 5, 2010
11 0 0
Mambo mazito ya nchi hayahitaji slow moving like snail,kobe alivikwa gamba gumu na maisha marefu yasiyochakachuliwa (kama haki yake ya kuishi itaheshimiwa) kwa kuwa alichelewa kufika.Wajanja walipata ngozi laini na maisha mafupi wahudumie Dunia then watinge kunako sayari nyingine kwa maendeleo mengine.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,624
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,624 280
vuvuzela
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Sijakusoma kabisa!!karibu sana JF!!
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Sasa najua kuna wataalamu wa kugundua not only hisia za ufupisho hata kamwe na tangu hata tangu but hata jinsi unavyoweza kufafanua FJ "FURAHA YA JAMII" Domo kweli kwa maana halisi alivyojitumbukiza (jumuika) kwenye vichwa vya wana JF, kamwe wana JF msidhani ilikuwa ni kuikosea JF maana yake halisi. Data za ukweli ndo msingi mkuu wa kuelimishana ktk hii JF.Mnastahili kutarajia makubwa ya kweli from Domo Kweli.
Duh!
Umenikumbusha enzi za kuuza ujugu, maneno meeengi kuwashawishi wanununuzi.
Dah! Haya bwana, kweli wewe domo kweli :smile-big:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,819 280
Karibu sana DOMOKWELI.
 

Forum statistics

Threads 1,236,622
Members 475,218
Posts 29,264,575