Sasa inatosha

Sasa inatosha

Sina raha ya maisha,kila week end pressure,sitembei kivua mbele kama wengine,hata ile t shirt naona Aibu kuivaa.Mbona wanasiasa wanahama vyama,Ndoa zinavunjika na maisha yanasonga mbele,Wacheza soka wanahama timu na bado wanakuwa na furaha,Wademu wakali na wenye pesa wanaachwa .Kuanzia sasa ARSENAL tupa kule naelekea ETIHAD

Pole sana mkuu. Vumilia.
 
Ndio manager aliyechukua UCL kupitia clubs 3 tofauti ndio aliyeibua Chelsea from zero, hao Madrid pia kawapa ubingwa, hajafungwa na Wenger bado,ndie alie haribu sherehe za ubingwa Liverpool mwaka huu na kumfanya Suarez kulia kwa uchungu Mkuu, kumbe bingwa hapendwi juz kapoteza dunia nzima imeshangilia hapo ndo ujue watu hawapendi mafanikio yake.

Bigup the special one

Mi nakumbuka Mou alichukua ucl na FC Porto na Inter Milan,naomba unikumbushe hiyo club ya tatu mkuu.
 
Mi nakumbuka Mou alichukua ucl na FC Porto na Inter Milan,naomba unikumbushe hiyo club ya tatu mkuu.

So sorry Mr chenji chenji na wadau wengine nilimaanisha ligi kuu 3 za nchi tofauti yaan bpl,series a, na LA liga
 
Sidhani we ni shabiki kweli wa Arsenal..!!!

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Hivi nyie watu mnajua ushabiki au mnaongea tu. Kama ni mshabiki wa kweli na si mnafiki HUWEZI hama timu. La sivyo unajidanganya tu na kuwadanganya watu. Huwezi ukawa unakimbilia kwenye neema tu.
 
Nimekuja tambua kuwa Liverpool na Arsenal ndio timu pekee kubwa za EPL ambazo zina mashabiki wa kweli, wanaumia ila bado wako na timu zao, yaani die-hard fans. Ukitoa baadhi ya wanafki wasiojitambua kwa kufuata upepo.
 
Karibu....huku....fulham...ingawa...tuko....daraja...la...kwanza.
sina raha ya maisha,kila week end pressure,sitembei kivua mbele kama wengine,hata ile t shirt naona aibu kuivaa.mbona wanasiasa wanahama vyama,ndoa zinavunjika na maisha yanasonga mbele,wacheza soka wanahama timu na bado wanakuwa na furaha,wademu wakali na wenye pesa wanaachwa .kuanzia sasa arsenal tupa kule naelekea etihad
 
Wewe sio shabiki, ni mnafiki tu usiejua mpira. Afadhari uondoke, hatutaki wanafiki. Eti unaenda Etihad, umetumia kigezo gani kwenda huko? Kuwa wanashinda makombe siku hizi au! Kila la kheri. COYG!
 
kaka kuna watu walivumilia miaka 50 mmesahau tu

Ni kweli historia hii ipo lkn football ya pind hiyo haikuwa juu kama kuanzia miaka ya 90 hata shin guards hazikuvaliwa,pensi fup ka boxer etc hebu Mkuu tuanzie miaka ya 98 kuja 2014 maana hapa naamini ndio kizaz chetu kilianza kushughulika na league ya ulaya
 
Nanyie mnataka kusubili miaka 50?

No hatuhitaji kusubiri 50 years to come ila mtupe muda maana mnaiandama sana Arsenal. Ingawa kuna makosa mengi yanafanywa na kocha Wenger ambayo yanarekebishika ila anakuwa mkaidi tu. Kwa mfano kwenye kununua wachezaji na kuwapanga uwanjani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom