Adrian Stepp
R I P
- Jul 1, 2011
- 2,764
- 2,609
kufungashia kwani lazima iwe kijungu?...we huoni vipistol hivyo, vimbwisi navyo
kwa hiyo umemtamani si ndivyo?? by the way nimependa signature yako!
kufungashia kwani lazima iwe kijungu?...we huoni vipistol hivyo, vimbwisi navyo
yap umepatia. unakumbuka vitambaa vya crimpoline?Askari Kanzu sio slim fit?
yap umepatia. unakumbuka vitambaa vya crimpoline?
kwa hiyo umemtamani si ndivyo?? by the way nimependa signature yako!
Ewaaa, haswaa. Alafu tunasikiliza Georgina ya Marijani na vewee ya Franco wakati siasa za Ujamaa zikituchengua!Na nywele za afro mafuta yake V05
Bwa..... bwa
kivipi? ebu funguka zaidi basi!kwa dume haipendezi
Tena wenyewe wanaita vibunduki na chini anavaa kiatu oversize wanaita saka nyokaMbona hii stail Machalii wa Arusha wanaipiga sana..labda uniambie hiyo ya kuvalia na shati..
ni post tu mkuu nashangaa uumbaji wa Maulana
hizi sarawili wanavaaga mapunga
![]()