Sarakasi na majigambo ya wahitimu wa UDSM

Sarakasi na majigambo ya wahitimu wa UDSM

Habari wakuu,

Nimekuwa nikifuatilia kwa muda mrefu wanafunzi walio hitimu UDSM hasa hasa miaka ya 2000 na kuendelea katika utendaji wao na majivuno yao mtaani na mitandaoni hasa hasa humu JF,

Nilichogundua ni kwamba wengi wao ni bomu (vilaza), kinachowabeba ni jina tu.

They are INCOMPETENT , hata walimu wao nao ni bomu.

Karibuni tupigane kwa hoja, nina mawe kibao nitayatoa.


tupingane kwa hoja we umetoa hoja gani? we huko st joseph mko fit kiasi gani kushinda graduates wa udsm? tuanzie kwanza na quality ya ufaulu ya wanaodahiliwa udsm na st joseph,
 
Yeye kaongelea wahitimu wengi na walimu wao kwa sehemu kubwa. Sasa wewe una-support walimu na wahitimu au walimu tu. Halafu kama na wewe ni mwalimu huoni kuwa kama waweza kuwa kwenye kundi la wale walimu bomu kwa mujibu wa utafiti wa mleta mada? Halafu kama wahitimu wengi ni bomu, je huoni kama wewe kwa kiasi fulani una mchango hapo?
Mkuu.....nipo Medicine Class....watu huki ni Bashite...Kiingereza kwao ni kama usiki na mchana....sijui mitijani wannandika nn...ila surprisingly they pass
 
Habari wakuu,

Nimekuwa nikifuatilia kwa muda mrefu wanafunzi walio hitimu UDSM hasa hasa miaka ya 2000 na kuendelea katika utendaji wao na majivuno yao mtaani na mitandaoni hasa hasa humu JF,

Nilichogundua ni kwamba wengi wao ni bomu (vilaza), kinachowabeba ni jina tu.

They are INCOMPETENT , hata walimu wao nao ni bomu.

Karibuni tupigane kwa hoja, nina mawe kibao nitayatoa.
Walewale wa vyuo vya kata, floor ya gorofa ya 10 utawajua tu
 
UDSM chuo kinasumbua bongo huko elimu rasmi imekuja na meli. Nchi za watu hata chuo cha wilaya haijakifikia.

Kuna watu wamesoma vyuo vya kuheshimika vyenye miaka zaidi ya 200 na huwasikii wakipiga kelele.

Halafu si ajabu hao wanaojidai kuhusu kusoma UDSM ni wale walokuja Dar kwa sababu walipata udahili chuoni hapo.

Chuo Kikuu kinashindwa hata kuendesha website ya kueleweka?

Hii ni aibu kubwa sana.

Jaribu kwa mfano kuwasiliana nao kupitia anwani zao za barua pepe walizoziweka kwenye tovuti yao uone kama watakujibu...

Hovyo kabisa yaani!
 
Kuna watu wamesoma vyuo vya kuheshimika vyenye miaka zaidi ya 200 na huwasikii wakipiga kelele.

Halafu si ajabu hao wanaojidai kuhusu kusoma UDSM ni wale walokuja Dar kwa sababu walipata udahili chuoni hapo.



Hii ni aibu kubwa sana.

Jaribu kwa mfano kuwasiliana nao kupitia anwani zao za barua pepe walizoziweka kwenye tovuti yao uone kama watakujibu...

Hovyo kabisa yaani!
Kwa uzi kama huu, ni lazima wasikujibu. Maana inaonesha hata akili zako ni ndogo na ulichowaandikia ni upuuzi. Kama watu wa vyuo vingine ndio akili zenu ndogo kiasi hichi tuache UDSM kizidi kusifiwa.
 
Kwa uzi kama huu, ni lazima wasikujibu. Maana inaonesha hata akili zako ni ndogo na ulichowaandikia ni upuuzi. Kama watu wa vyuo vingine ndio akili zenu ndogo kiasi hichi tuache UDSM kizidi kusifiwa.
Nyani Ngabu

Hapa wabongo wanaweza kumbishia hata mu Eskimo kuhusu snow.
 
Ila kusema kweli pale nilipopangiwa kwenda kwa museven kile chuo alichosomea Raisi wetu wa awamu 3, katika ile program ya kubadilishana wanafunzi niliiona doh nimekosa vinono hapo udsm, ila doh sasa najiskia poa sana, maana ukiacha kimalkia kupanda vizuri, hata bila kulewa kiasi niko na material pia, hivi hawa udsm c walikuwa wakishiriki ila mambo ya airtel University Challenge, hivi walikuwa vip, kwanza walikuwa wanatuaibisha sana kwa kweli, ni vile basi tuu.
 
Mkuu.....nipo Medicine Class....watu huki ni Bashite...Kiingereza kwao ni kama usiki na mchana....sijui mitijani wannandika nn...ila surprisingly they pass
We jamaa hewa kweli, usomi unapimwa kwa kujua lugha???? Dah lugha hata diamond anaijua
 
Habari wakuu,

Nimekuwa nikifuatilia kwa muda mrefu wanafunzi walio hitimu UDSM hasa hasa miaka ya 2000 na kuendelea katika utendaji wao na majivuno yao mtaani na mitandaoni hasa hasa humu JF,

Nilichogundua ni kwamba wengi wao ni bomu (vilaza), kinachowabeba ni jina tu.

They are INCOMPETENT , hata walimu wao nao ni bomu.

Karibuni tupigane kwa hoja, nina mawe kibao nitayatoa.
Pole sana kilaza wewe

UDSM ni state university, kuwa na adabu
ulifeli form six ukakimbizwa vyuo vya kata
 
Ila kusema kweli pale nilipopangiwa kwenda kwa museven kile chuo alichosomea Raisi wetu wa awamu 3, katika ile program ya kubadilishana wanafunzi niliiona doh nimekosa vinono hapo udsm, ila doh sasa najiskia poa sana, maana ukiacha kimalkia kupanda vizuri, hata bila kulewa kiasi niko na material pia, hivi hawa udsm c walikuwa wakishiriki ila mambo ya airtel University Challenge, hivi walikuwa vip, kwanza walikuwa wanatuaibisha sana kwa kweli, ni vile basi tuu.
udsm kinacho wabeba ukongwe tu
 
Back
Top Bottom