Hopkinsvile
Member
- Jan 17, 2026
- 91
- 315
mpendwa Samia kama utapata bahati ya kwenda the hague kwenye detention yao
unauhakika wa kula milo mitatu tena iliyo pangiliwa kitaalumu kwa virutubisho vizuri.
Hata kipindi cha break ukiwa mahakamani utapewa msosi na huku usalama wako ukiwa
umehakikishiwa sio kama huku Samia kipenzi unavyomfanyia Lisu na mahabusu wengine.
Nasema ukibahatika kwa sababu usipoenda ICC itakuwa ni bahati mbaya kwako.
unauhakika wa kula milo mitatu tena iliyo pangiliwa kitaalumu kwa virutubisho vizuri.
Hata kipindi cha break ukiwa mahakamani utapewa msosi na huku usalama wako ukiwa
umehakikishiwa sio kama huku Samia kipenzi unavyomfanyia Lisu na mahabusu wengine.
Nasema ukibahatika kwa sababu usipoenda ICC itakuwa ni bahati mbaya kwako.